Love Telling ductruong_korea nhắn với ACE VIET4RUM: MU KOREA anh em yêu thích vào WWW.MU-KOREA.NET hội tụ nhé ROBINS86 nhắn với viet 4rum.com: TÌNH LÀ TÌNH TÍNH TANG NODATA_2011 nhắn với all: Cày mệt quá... hungthuysl nhắn với ae: bên hàn có gunny ko ae . chia se cho chơi với ductruong_korea nhắn với anh em viet4rum: Ai chơi MU ONLINE vào đây nhé : www.mu-korea.net ROBINS86 nhắn với viet4rum: lại một ngày một ngày thiếu vắng em xa em đã lâu chưa găp em .kakakakakkaakakakak duongmasan nhắn với viet4rum: có ai ở kyong xangnam hoc xong đh 11/7 mà chua co visa ko ductruong_korea nhắn với anh em Viet4rum: Ai chơi MU ONLINE vào đây nhé: www.mu-korea.net ROBINS86 nhắn với viet4rum: KAKA.ANH E HÃY CHỜ ĐỢI ĐI CHUẨN BỊ LẤY HẾT ANH EM THI NĂM 2011

kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: lịch sử ngày 20-10

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    18

Moi lịch sử ngày 20-10

ai trong mối chúng ta cũng đều biết ngày 20-10 là ngày phụ nữ vn,nhưng về lịch sử ra đời của của 20-10 chác hẳn có người còn chưa biết_____ " Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam được thành lập từ ngày 20 tháng 10 nǎm 1930. Lịch sử của phong trào phụ nữ Việt Nam, của Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam gắn liền với lịch sử phát triển của đất nước. Kể từ khi các tổ chức phụ nữ tiền thân ra đời, người phụ nữ Việt Nam, dưới sự lãnh đạo của Đảng, của Hội đã gắn bó tha thiết với sự nghiệp giải phóng phụ nữ, với hạnh phúc và sự bình yên của quê hương, với mái nhà thân yêu của mình.

Hội liên hiệp Phụ nữ Việt Nam, một tổ chức thống nhất trong cả nước cùng với các Đoàn thể bạn, dưới sự lãnh đạo của Đảng Cộng sản Việt Nam do Chủ tịch Hồ Chí Minh sáng lập, đã phát huy chức nǎng cao cả của mình, quy tụ giới phụ nữ Việt Nam, vì sự bình đẳng và tiến bộ của phụ nữ, vì hạnh phúc của phụ nữ, trẻ em và các gia đình.

Xuất phát từ đường lối vận động phụ nữ qua các kỳ Đại hội IV (1977), V (1982), VI (1987), VII (1992), cụ thể hoá bằng các Chương trình hành động, các cuộc vận động, các phong trào do Hội tổ chức, phụ nữ Việt nam đã góp sức mình vào công cuộc hàn gắn vết thương chiến tranh, đổi mới đất nước, đem lại quyền lợi thiết thực cho giới, tạo nên những kỳ tích mang tính thời đại, từ đó khẳng định và nâng cao vị trí, vai trò của phụ nữ Việt nam trong nước và trên trường quốc tế.

Hội Liên hiệp phụ nữ Việt Nam và phụ nữ Việt nam rất xứng đáng với nhiều danh hiệu cao quý mà Bác Hồ, Đảng và Nhà nước đã khen tặng "Phụ nữ Việt Nam dũng cảm, đảm đang, chống Mỹ cứu nước", "Phụ nữ Việt Nam trung hậu, đảm đang, tài nǎng, anh hùng" ____ nhân ngày 20-10 tôi xin gửi lời chúc tới các bà,các mẹ,cùng toàn thể chị em phụ nữ lời chúc sức khỏe.hạnh phúc và luôn là bông hoa đẹp của gia đình và xã hội

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    13

Còn không biết chuẩn bị hoa ngày mai cho các bạn nữ
    .......화이팅.....NEVER UP, NEVER ON......파이팅........

Chủ đề giống nhau

1. 추석(Trung thu) - Ngày lễ Tạ ơn của người Hàn Quốc
    By Cloud[Kr]® in forum Thông Tin Cộng Đồng
    Trả lời: 0
    Bài mới: 2009-09-29, 08:47 PM
  2. ngày hôm qua và ngày hôm nay
    By ykh125 in forum Tình yêu & giới tính
    Trả lời: 1
    Bài mới: 2009-09-12, 07:35 PM
  3. >Các ngày kỷ niệm đặc biệt của giới trẻ Hàn Quốc
    By Cloud[Kr]® in forum Bàn luận cuộc sống
    Trả lời: 0