Love Telling ductruong_korea nhắn với ACE 4RUM: ANH EM VÀO WWW.MU-KOREA.NET CHƠI MUONLINE NHÉ duongthanhjp82 nhắn với Quan trọng nhất: Niệm Phật thành Phật : Nam Mô A Di Đà Phật ductruong_korea nhắn với ACE 4rum: Anh em chơi muonline vào www.mu-korea.net nhé. suongrongiucat nhắn với ykh125 / whisky: 4 năm rồi. nhớ chị của em. ai biết chị whisky thì PM giúp.thanks all thienthan_korea nhắn với xin cho minh ho: Ca nha oi anh la nguoi thanh la trang viet4rium nhi doi cho nhắn với t: Moi nguoi oi?mjh nghe noi dau thang 9 co dot cap phep ma sao mjh van chua thay letuannb nhắn với ace: Ae ninh binh co ai ko chuvietbg nhắn với thanhvibgg: Sao vay a vi oi da thay nan rui ah Mưu Sinh Mưu nhắn với ace: Can gui laptop ve ha noi . thanhvibgg nhắn với thanhvibgg: Đi lao động hàn quốc thật mệt mỏi chờ đợi thấp thỏm 3 bốn năm trời haizz

Trang 2/2 đầuđầu 1 2
kết quả từ 11 tới 12 trên 12

Ðề tài: XKLD Han Quoc.....

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    0

Mặc định XKLD Han Quoc.....

Đã có ace nào qua được cty mới chưa vậy??? Bữa trước mình đọc 1 bài viết của Ốc thấy có tin là : Từ ngày 29 dến ngày 3/11 là các cty bên HQ sẽ lên bld để đăng ký nhận lao động mới.Tin đó có chuẩn hok các bác? Mà co ace nào nghe nghongs được tin gì về những ld tnc ve cty mới ko vậy??? Nghe giang hồ nói: Rất ít người được qua cty mới, những người đã bay là toàn sang cty cũ thôi....ace mình bị bọn bld lừa hết rồi...
    Con tim này ko cần ai thương hại
    Đôi chân này dư sức tự đứng lên

2. Có 5 người đã cảm ơn langtu910 cho bài viết này là :

dungbg (2012-11-07), huekute (2012-11-08), luaonline (2012-11-07), pk7489 (2012-11-12), XinLoiDoi_kr (2012-11-08)

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    5

[bên phía vn bây giờ người ta không còn gì để mất nữa cho nên các bạn đang ở bên hàn chuẩn bị hết hợp đồng có dọa trốn ra ngoài hay làm gì đi chăng nữa thì cũng tùy các bạn.phía vn sẽ không có hướng giải quyết gì đâu.nói chung mình nghe mấy sếp nói là bây giờ bất lực,hàn quốc cấp hay không cấp thì tùy.[/QUOTE]
    Quả đúng là câu trả lời hay nhát trong diễn đàn Viet4rum ma mình thấy từ trước tới nay. Nó phản ánh đúng thực lực của BLĐ VNam. thank
    Nam ninh buồn:

Quê quán
    Nghệ An
    Thanks
    48

Mặc định Nodata

Hi vong mong manh

Trang 2/2 đầuđầu 1 2

Chủ đề giống nhau

1. Xkld han quoc 6 tháng cuối năm
    By yeuvo in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 2
    Bài mới: 2012-06-11, 09:45 AM
  2. XKLD Han Quoc theo EPS hay "The Vang" ?
    By anhthao10 in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 2
    Bài mới: 2012-02-01, 07:46 PM
  3. Xkld han quoc cần giúp đở
    By habaoanh in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 25
    Bài mới: 2011-09-13, 07:45 AM

Quyền Hạn Của Bạn