Love Telling ductruong_korea nhắn với anh em viet4rum: Ai chơi MU ONLINE vào đây nhé : www.mu-korea.net ROBINS86 nhắn với viet4rum: lại một ngày một ngày thiếu vắng em xa em đã lâu chưa găp em .kakakakakkaakakakak duongmasan nhắn với viet4rum: có ai ở kyong xangnam hoc xong đh 11/7 mà chua co visa ko ductruong_korea nhắn với anh em Viet4rum: Ai chơi MU ONLINE vào đây nhé: www.mu-korea.net ROBINS86 nhắn với viet4rum: KAKA.ANH E HÃY CHỜ ĐỢI ĐI CHUẨN BỊ LẤY HẾT ANH EM THI NĂM 2011

kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: Cách Lập Nick Au Của Hàn

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    0

Yahoo Cách Lập Nick Au Của Hàn

Như tiêu đề mình muốn chơi Au hàn mà chưa biết cách lập 1 tài khoản bạn nào biết chỉ giùm mình. Mình Xin Cảm Ơn !

2. Người đã cám ơn dienthoai.kr cho bài viết này là :

www.tuanvn.net (2013-01-10)

Quê quán
    Hàn Quốc
    Thanks
    1

sang day de lam hay de choi game ha?

4. Người đã cám ơn bObby_kr cho bài viết này là :

Ảo Lòi Mắt (2012-12-16)

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    4

Mặc định ^.^

Trích Nguyên văn bởi dienthoai.kr View Post
    Như tiêu đề mình muốn chơi Au hàn mà chưa biết cách lập 1 tài khoản bạn nào biết chỉ giùm mình. Mình Xin Cảm Ơn !
    Chào bạn.Muốn lập ních au hàn hay tất cả các game hàn đều giống nhau hết.Bạn phải chuẩn bị số ***D,điện thoại di động bên cạnh để thao tác.Đầu tiên bạn vào trang hangame.com nhé.Nếu bạn biết tiếng hàn thì làm theo các bước của nó rồi lập.Ở đây có thể nói là tổng hợp tất cả các game nên chỉ cần lập ních ở trang này thôi là bạn đã chơi được nhiều trò rồi.Nếu tiếng hàn bạn không giỏi có thể nhờ ai đó người hàn chẳng hạn họ sẽ lập cho.Lập xong bạn nhìn xuống bên dưới mục 캐주얼 ở hàng thứ 2 bạn sẽ nhìn ra chữ 오디션 bạn click vào đó để vào trang chủ của au hàn.Down về như bình thường rồi bạn đặt tên nhân vật ngoài trang chủ của au hàn đó.Lưu ý: Khi mở đường dẫn tới trang web thì bạn phải mở trên trình duyệt IE nhé ( firefox hay chrome đều không nhận).Muốn chơi game hàn phải đăng nhập từ ngoài web chạy trên IE.Có chỗ nào khúc mắc bạn cứ để lại inbox mình sẽ trả lời

Quê quán
    TpHCM
    Thanks
    10

Trích Nguyên văn bởi bObby_kr View Post
    sang day de lam hay de choi game ha?
    Bạn này nói chuyện hay nhỡ ... Người ta ko biết thì hỏi. Sang đây làm thì làm củng có thời gian giải trí... Thế bạn bị tự kỹ ah suốt ngày cấm đầu làm rồi ngủ rồi làm

7. Người đã cám ơn nhinla2nghin cho bài viết này là :

welcomekorea (2012-12-20)

Chủ đề giống nhau

1. Mod oi Nick bi loi
    By Saranghe8x in forum Thắc Mắc - Góp Ý
    Trả lời: 10
    Bài mới: 2012-02-29, 05:28 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài mới: 2011-01-26, 06:15 PM

Quyền Hạn Của Bạn