Love Telling hienpham7282 nhắn với cho do cu: minh muon mua xe matit so san ai ban lien he minh nha 010 28565626 dambichdang nhắn với AE: Đội ANHEM.FC.ở 신탄진-대전 muốn tìm AE YÊU BÓNG ĐÁ ĐỂ THAM GIA.tel 010-9889-1204 ductruong_korea nhắn với ACE VIET4RUM: MU KOREA anh em yêu thích vào WWW.MU-KOREA.NET hội tụ nhé ROBINS86 nhắn với viet 4rum.com: TÌNH LÀ TÌNH TÍNH TANG NODATA_2011 nhắn với all: Cày mệt quá... hungthuysl nhắn với ae: bên hàn có gunny ko ae . chia se cho chơi với ductruong_korea nhắn với anh em viet4rum: Ai chơi MU ONLINE vào đây nhé : www.mu-korea.net ROBINS86 nhắn với viet4rum: lại một ngày một ngày thiếu vắng em xa em đã lâu chưa găp em .kakakakakkaakakakak duongmasan nhắn với viet4rum: có ai ở kyong xangnam hoc xong đh 11/7 mà chua co visa ko ductruong_korea nhắn với anh em Viet4rum: Ai chơi MU ONLINE vào đây nhé: www.mu-korea.net

Trang 1/4 1 2 3 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 31

Ðề tài: thi tieng han dac biet lan 4

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    32

Hug thi tieng han dac biet lan 4

cac ban thi tieng han dac biet lan 4 tren may tinh da duoc ki hop dong lao dong chuan ngay 21/12 da ban nao duoc bo lao dong goi len lam thu tuc truoc khi bay chua vay.ban nao cung tinh trang nhu the vao diem danh nha . minh doi mai ma van chua co giay goi

Các đề tài mới trong cùng chuyên mục:

Quê quán
    Vĩnh Long
    Thanks
    2

Mặc định van cho mong

minh cung the. ming dc chuyen hpld chuan ngay 21/12ma doi hoai chua thay bld gui cong van hay thong bao gi het chan wa di.cac ban co ai da dc bld lien lac chua vay.co ban nao giong nhu tui minh nua ko .... huuu bn wa di

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    1

Mặc định hi

Trích Nguyên văn bởi vanthuan1 View Post
    minh cung the. ming dc chuyen hpld chuan ngay 21/12ma doi hoai chua thay bld gui cong van hay thong bao gi het chan wa di.cac ban co ai da dc bld lien lac chua vay.co ban nao giong nhu tui minh nua ko .... huuu bn wa di
    cu' tu tu ban oi, het dot tet duong lich se dc goi len lam thu tuc, o nha an tet da chu'. nhanh wa lai ko dc an tet o nha dau

Quê quán
    Cà Mau
    Thanks
    0

Em mới tham gia diễn đàn. Chưa biết gì nhiều, mong các bạn giúp đỡ. Bài viết của bạn có ích với mình tớ . Cậu nào cần về dịch vụ kiểm định và huấn luyện an toàn: kiểm định xe nâng, cầu trục, nồi hơi, kiểm định thang máy thì liên lạc tớ hen.Chúc bạn thành công

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    0

Moi Lịch bay của mình là ngày 19 tháng 2

Chao ca nha va dac biet la cac ban thi tieng han dot 4 . Minh cung thi dot 4,ho so cua minh da hoan tat ben Han roi ,cap visa hom qua 27/12. Hom nay bo lao dong gui giay hen ve nha cho minh roi, ngay 4/1/2013 len dong tien ve may bay + tien kham suc khoe +ly lich tu phap 2 ban tieng anh va tieng viet.Lich bay du kien cua minh la ngay 19 thang 2 , tuc ngay 10 tet am lich. Khong biet co ban nao co lich bay trung ngay voi minh khong vay ? Hix
    Thay đổi nội dung bởi: typhu-kr, 2012-12-28 lúc 10:16 PM

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    1

Mặc định hi

ban dc cap visa lau chua? vay?

Quê quán
    Hà Nam
    Thanks
    28

Ranting hợp đồng lao động...

ban oi cho mình hỏi chut? ban tung lên mạng lâu chưa vậy? mà đã được cấp tuyển dụng?

Quê quán
    Thanh Hóa
    Thanks
    68

Ranting

Trích Nguyên văn bởi nho_em98246 View Post
    cac ban thi tieng han dac biet lan 4 tren may tinh da duoc ki hop dong lao dong chuan ngay 21/12 da ban nao duoc bo lao dong goi len lam thu tuc truoc khi bay chua vay.ban nao cung tinh trang nhu the vao diem danh nha . minh doi mai ma van chua co giay goi
    gd ben kia goi ve noi la da lam dang ky nhan minh roi ma doi den 1 tuan nay van chua thay thong tin gi them tren mang la sao cac ban nhi ?

Quê quán
    Vĩnh Long
    Thanks
    2

Trích Nguyên văn bởi typhu-kr View Post
    Chao ca nha va dac biet la cac ban thi tieng han dot 4 . Minh cung thi dot 4,ho so cua minh da hoan tat ben Han roi , lich bay du kien cua minh la ngay 19 thang 2 tuc ngay 10 tet am lich, khong biet co ban nao co lich bay trung ngay voi minh khong vay ? . Con ben phia Viet nam thi van chua thay gui cong van len dong tien ve may bay , minh nghi la sau tet duong lich nay . Hix
    ban oi vay la bld vn chua gui cong van ve cho ban a.vay ban da ra ha noi dong 630usd ca kham suc khoe chua vay ban.rui con nop giay ly lich tu pgap nua de sin dc visa chu.co visa rui moi co lich bay chu ban.......theo minh hieu thi nhu the..... con ban thi......

Quê quán
    Hà Nam
    Thanks
    0

Mặc định hop dong moi

Trích Nguyên văn bởi noiaybinhyen91 View Post
    ban oi cho mình hỏi chut? ban tung lên mạng lâu chưa vậy? mà đã được cấp tuyển dụng?
    ca nha cho hoi co ai duoc chu moi nhan chua minh thi lan 4 bay gio moi chap nhan danh sach tim viec truong hop nhu minh co ai khong vay va co di duoc khong

Trang 1/4 1 2 3 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Lich thi tieng han dac biet lan thu 5
    By nho_em98246 in forum [XKLD] Thông Tin|Hướng Dẫn
    Trả lời: 5
    Bài mới: 2012-11-30, 09:08 PM
  2. Nho moi nguoi ai biet lop day tieng han o 구미,대구 minh can tim lop hoc
    By tuyetlanh08 in forum [Tiếng Hàn] Hỏi đáp
    Trả lời: 6
    Bài mới: 2012-11-04, 10:54 AM
  3. noi buon khong biet tieng han
    By han_doi_27 in forum [Tư Vấn] Tư Vấn Chung