Love Telling thanhvibgg nhắn với thanhvibgg: Đi lao động hàn quốc thật mệt mỏi chờ đợi thấp thỏm 3 bốn năm trời haizz hoangh385 nhắn với ace: có ai du học nghề hàn quốc không. Cho minh xin kinh nghiem voi ạ o0okoyo0o nhắn với ae: chào .e đang ở việt nam .e muốn chơi game àu hàn quốc .ai có bản cho e xin với ạ trantrunghien nhắn với DIÊN ĐÀN: Mình học định hướng xong 27/7 bây giờ chưa có visa có ai vậy ko à dambichdang nhắn với AE: Đội ANHEM.FC.ở 신탄진-대전 muốn tìm AE YÊU BÓNG ĐÁ ĐỂ THAM GIA.tel 010-9889-1204 hienpham7282 nhắn với cho do cu: minh muon mua xe matit so san ai ban lien he minh nha 010 28565626 dambichdang nhắn với AE: Đội ANHEM.FC.ở 신탄진-대전 muốn tìm AE YÊU BÓNG ĐÁ ĐỂ THAM GIA.tel 010-9889-1204 ductruong_korea nhắn với ACE VIET4RUM: MU KOREA anh em yêu thích vào WWW.MU-KOREA.NET hội tụ nhé ROBINS86 nhắn với viet 4rum.com: TÌNH LÀ TÌNH TÍNH TANG NODATA_2011 nhắn với all: Cày mệt quá...

kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: minh muon hoi ? ho so di lai han quoc cua nhung nguot het han ve 6 thang thi dau

Quê quán
    Thanh Hóa
    Thanks
    37

Moi minh muon hoi ? ho so di lai han quoc cua nhung nguot het han ve 6 thang thi dau

anh chi em trong v4rum .cho minh hoi chut ve HO SO sau khi da thi dau tieng han .ky thi tieng han dac biet tren may tinh ay . can nhung loai giay to gi ...vd giay kham suc khoe . con loai giay to nao ma lien quan nua ...... so ho khau , cmt nhan dan . ho chieu .....vv ?
    can nhung loai nao xin chi giup ...thank you ca nha nhieu

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    22

Khi thi đỗ ttlđnn sẽ gửi hồ sơ cho bạn,bạn chỉ cần hoàn thiện rồi gửi lên ttldnn thôi.

3. Người đã cám ơn ihpdep_182 cho bài viết này là :

xuthanh_no1 (2013-06-23)

Quê quán
    Thanh Hóa
    Thanks
    12

Bạn chỉ cần sổ hộ khẩu và cmt pho to để làm giấy lý lịch tư pháp thôi.còn mấy giấy tờ khác và giấy khám sức khỏe thì tất cả đều do ttldnn gửi hồ sơ về,bạn chỉ việc hoàn thiện nó và gửi tất cả ra ttldnn là đc.rất dễ và nhanh bạn cứ yên tâm.

5. Người đã cám ơn bien_khat100385 cho bài viết này là :

xuthanh_no1 (2013-06-23)

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    517

Trích Nguyên văn bởi xuthanh_no1 View Post
    anh chi em trong v4rum .cho minh hoi chut ve HO SO sau khi da thi dau tieng han .ky thi tieng han dac biet tren may tinh ay . can nhung loai giay to gi ...vd giay kham suc khoe . con loai giay to nao ma lien quan nua ...... so ho khau , cmt nhan dan . ho chieu .....vv ?
    can nhung loai nao xin chi giup ...thank you ca nha nhieu

Nhân tiện đây các bác cho e hỏi,sau khi có kết quả thì bao lâu là giám đốc mình được làm thủ tục nhận lại mình ah ?
    Thôi em nhé hãy xem là duyên phận
    Khi chúng mình không mãi ở bên nhau
    Rồi mai đây giữa dòng đời xuôi ngược
    Chợt giật mình anh sẽ gọi tên em !?

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 1
    Bài mới: 2013-02-19, 08:27 PM
  2. minh dang muon chuyen hang tu viet nam sang han quoc
    By giotle_hp in forum Vận Chuyển - Xách Tay
    Trả lời: 14
    Bài mới: 2013-02-12, 09:24 AM
  3. gan hai thang di cay ben han quoc da nhan duoc luong thang dau.. haz...zz
    By ngoctuyen_19390 in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 12
    Bài mới: 2012-07-22, 12:15 PM
  4. co hoi cho nhung ACE da co chung chi KLPT nam 2010 va ca nhung ai muon sang HAN
    By thaovan in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 17
    Bài mới: 2011-09-27, 09:11 AM

Quyền Hạn Của Bạn