Love Telling duongmasan nhắn với viet4rum: có ai ở kyong xangnam hoc xong đh 11/7 mà chua co visa ko ductruong_korea nhắn với anh em Viet4rum: Ai chơi MU ONLINE vào đây nhé: www.mu-korea.net ROBINS86 nhắn với viet4rum: KAKA.ANH E HÃY CHỜ ĐỢI ĐI CHUẨN BỊ LẤY HẾT ANH EM THI NĂM 2011

kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài: tai game au & cf nhu the nao`????

Quê quán
    Quảng Ninh
    Thanks
    0

Mặc định tai game au & cf nhu the nao`????

có ai đó giúp mình với nào...............? mình rất muốn chơi game audition va game đột kích nhưng mình tải về máy rồi mà ko thể nào chạy được . có phải có lỗi gì hay tại mình tải ko đúng cách ko? timnuatraitim_tlc đây là nich của mình có thể giúp mình thi hướng dẫn cho mình vói nhé. tối nào mình cũng online hy vọng nhận được sự giúp đỡ của mọi người.cảm ơn nhìu lám. ^^

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    0

Bạn hãy vào topic này đọc kĩ nha...->http://truongton.net/forum/showthread.php?t=615835

Dead & Gone

Quê quán
    Bắc Kạn
    Thanks
    198

Trích Nguyên văn bởi saudoitlc View Post
    có ai đó giúp mình với nào...............? mình rất muốn chơi game audition va game đột kích nhưng mình tải về máy rồi mà ko thể nào chạy được . có phải có lỗi gì hay tại mình tải ko đúng cách ko? timnuatraitim_tlc đây là nich của mình có thể giúp mình thi hướng dẫn cho mình vói nhé. tối nào mình cũng online hy vọng nhận được sự giúp đỡ của mọi người.cảm ơn nhìu lám. ^^
    Xem lại yêu cầu của game đi bạn hoặc bạn xem đã cài đầy đủ hết các bản cập nhật chưa ( này bạn chú ý xem bản full của game là bao nhiêu ) . Còn dây là yêu cầu về cấu hình của game http://download.vtc.vn/?id=2

Chủ đề giống nhau

1. game nông trại vui vẻ
    By sao mai in forum CLB Game Online
    Trả lời: 146
    Bài mới: 2010-11-20, 01:36 PM

Quyền Hạn Của Bạn