Love Telling anhlanhgia1 nhắn với viet4room: cần tìm việc Iphom khu vực miền bắc liên lạc cho mình nhé 010 4444 9289 . cảm ơn quangdao87vp nhắn với ace: Cho lau wa ma chua dc cap pep.buon wa huhu ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều dichvuviethan.com nhắn với ACE: dichvuviethan.com han hanh phuc vu ACE lykhu nhắn với tim ban: Tim ban luong hong phong que dong lam co gi lien lac vao so 01086860677 nha ductruong_korea nhắn với Viet4rum: Anh em yêu thích MU vào www.mu-korea.net hội tụ nhé ! levanquang nhắn với VIET4RUM.COM: Minh can tim viec lam thu 7 và chu nhat ở gần" 화성시 ai biet giup minh voi 010 6445 9391

kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Ðề tài: xin tu van ve du hoc han quoc

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    19

Moi xin tu van ve du hoc han quoc

em co nguoi em chuyen bi sang han du hoc ma ko biet tien hoc phi hang nam la bao nhieu va truoc khi di du hoc can lam nhung thu tuc gi ?mong ace dang sinh song va du hoc han quoc chi giao cho
    sdt 01076853383 EM XIN CHAN THANH CAM ON

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    0

Mặc định thủ tục du học

Trước khi đi gia đình bạn phải chuẩn bị những hồ sơ sau;
    1. Học bạ cấp 3, bảng điểm.bằng cấp cao nhất nếu có
    2.chứng minh thư học sinh và bố mẹ
    3.Ảnh, hồ chieu còn thời hạn
    4. Sổ tiết kiệm trên 10.000 đô và đc gửi trước 6 tháng khi nhập học
    5. Sổ đỏ,hoặc chứng nhận thu nhập,nghề nghiệp của bố mẹ
    Theo mình,bạn nên tìm một trung tâm tư vấn du học uy tín để đc hỗ trợ xin visa.vì nh trung tâm này thuờng liên kết các trường đh bên Hàn sẽ dễ xin vi sa hơn cá nhân chúng ta.
    Về học phí thì trường công lập rẻ hơn dân lập. Trường ở tỉnh thì rẻ hơn ở seoul. Thông thường từ 3.500 đô đến 5.000 đô.
    Chúc em bạn du học thành công nhé!

Nỗi Buồn Chẳng Nói Ra Được Đâu,I Can Only See You
    Quê quán
    Hàn Quốc
    Thanks
    192

Vip Theo bạn . ?? Theo mình,bạn nên tìm một trung tâm tư vấn du học uy tín để đc hỗ trợ x

Trích Nguyên văn bởi Hoa Đá View Post
    Trước khi đi gia đình bạn phải chuẩn bị những hồ sơ sau;
    1. Học bạ cấp 3, bảng điểm.bằng cấp cao nhất nếu có
    2.chứng minh thư học sinh và bố mẹ
    3.Ảnh, hồ chieu còn thời hạn
    4. Sổ tiết kiệm trên 10.000 đô và đc gửi trước 6 tháng khi nhập học
    5. Sổ đỏ,hoặc chứng nhận thu nhập,nghề nghiệp của bố mẹ
    Theo mình,bạn nên tìm một trung tâm tư vấn du học uy tín để đc hỗ trợ xin visa.vì nh trung tâm này thuờng liên kết các trường đh bên Hàn sẽ dễ xin vi sa hơn cá nhân chúng ta.
    Về học phí thì trường công lập rẻ hơn dân lập. Trường ở tỉnh thì rẻ hơn ở seoul. Thông thường từ 3.500 đô đến 5.000 đô.
    Chúc em bạn du học thành công nhé!
    Theo lời bạn nói là ''Theo mình,bạn nên tìm một trung tâm tư vấn du học uy tín để đc hỗ trợ xin visa'' . nếu người muốn du học mà không biết trung tâm tư vấn du học uy tín là nơi nào ??
    bạn có thể cho mình biết là trung tâm tư vấn du học uy tín là tên gì được không ạ. mình và đứa bạn thân của mình cũng đang muốn đi du học nhưng ở Việt Trì tỉnh lẻ nên khó biết được những trung tâm nào uy tín lắm bạn ạ.. ở Việt trì cũng có nhưng chắc chỉ là chi nhánh thôi.. haizz

제가 너무순수해서.
    탑 *

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    0

Mặc định Minh chỉ biết TT ngoài Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi nguoimau View Post
    Theo lời bạn nói là ''Theo mình,bạn nên tìm một trung tâm tư vấn du học uy tín để đc hỗ trợ xin visa'' . nếu người muốn du học mà không biết trung tâm tư vấn du học uy tín là nơi nào ??
    bạn có thể cho mình biết là trung tâm tư vấn du học uy tín là tên gì được không ạ. mình và đứa bạn thân của mình cũng đang muốn đi du học nhưng ở Việt Trì tỉnh lẻ nên khó biết được những trung tâm nào uy tín lắm bạn ạ.. ở Việt trì cũng có nhưng chắc chỉ là chi nhánh thôi.. haizz
    Trên Phú thọ thì mình ko biết, nh bạn lên mạng tìm hiểu xem Trung tâm gần nhà bạn mà bạn bít xem giấy phép hoạt động có không.số năm hoạt động bao lâu.
    Mình chỉ biết mấy trung tâm ngoài hà nội thôi. Chi phí cũng đắt đấy, nhung ok lắm. 1. TT NEW OCEAN 2.TT ATLANTIC 3. TT AMEC 4. Bạn cũng có thể đến TT Sejong cua truong Dh KhXh va nhân văn hỏi.
    Trc khi đi bạn sẽ đc dạy tiếng.nên k lo đâu nhé.
    Lên mạng tra thông tin các trung tâm đó nhé. Cho khách quan.

Quê quán
    Quảng Ninh
    Thanks
    9

Trích Nguyên văn bởi tinhanhmaimai_yem View Post
    em co nguoi em chuyen bi sang han du hoc ma ko biet tien hoc phi hang nam la bao nhieu va truoc khi di du hoc can lam nhung thu tuc gi ?mong ace dang sinh song va du hoc han quoc chi giao cho
    sdt 01076853383 EM XIN CHAN THANH CAM ON
    yskli.com/proc/p1.asp bạn có thể tham khảo của trường đjai học yonsei , học phí sẽ khác nhau tuỳ theo nghành em bạn lựa chọn học , hiện tai mình đang học tiếng hàn học kỳ một khoá hai tháng là 1trieu 680 tương tương 1800$ cho hai tháng , tiền thuê nhà 250$ tiền đi lại ăn uống chi tiêu tầm 300$ một tháng nữa

Nỗi Buồn Chẳng Nói Ra Được Đâu,I Can Only See You
    Quê quán
    Hàn Quốc
    Thanks
    192

Vip Theo chị ...

Trích Nguyên văn bởi Hoa Đá View Post
    Trên Phú thọ thì mình ko biết, nh bạn lên mạng tìm hiểu xem Trung tâm gần nhà bạn mà bạn bít xem giấy phép hoạt động có không.số năm hoạt động bao lâu.
    Mình chỉ biết mấy trung tâm ngoài hà nội thôi. Chi phí cũng đắt đấy, nhung ok lắm. 1. TT NEW OCEAN 2.TT ATLANTIC 3. TT AMEC 4. Bạn cũng có thể đến TT Sejong cua truong Dh KhXh va nhân văn hỏi.
    Trc khi đi bạn sẽ đc dạy tiếng.nên k lo đâu nhé.
    Lên mạng tra thông tin các trung tâm đó nhé. Cho khách quan.
    http://www.hanna.edu.vn/tin-tuc-su-k...c-vua-lam.html
    trung tâm ở bắc ninh này có được không chị . thanks chị.
    à chị ơi, cho e hỏi nữa là sang đó có được đi làm thêm luôn không ạ hay phải đợi học tiếng xong mới có thể đi làm được ạ.
    sdt chị là gì vậy ?

제가 너무순수해서.
    탑 *

Chủ đề giống nhau

1. di han quoc theo duong bo quoc phong
    By Du de hieu in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 11
    Bài mới: 2013-08-09, 10:57 AM

Quyền Hạn Của Bạn