Love Telling Tam Datu nhắn với viet 4rum.com: xd dang tim viec iphom.ban nao biet xin gioi thieu giup mjnh so dt 01050489136 phambao22 nhắn với ace: Làm thủ tục đi lao động nhật bản,du hoc hàn quốc....fb:Bảo bảo ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích muonline hãy vào www.mu-korea.net nhé nuhoanggaigoc nhắn với everyone: 4 nam moi way lại forum. haiz lanh buon cha co ai chem gio anhlanhgia1 nhắn với viet4room: cần tìm việc Iphom khu vực miền bắc liên lạc cho mình nhé 010 4444 9289 . cảm ơn quangdao87vp nhắn với ace: Cho lau wa ma chua dc cap pep.buon wa huhu ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều

Trang 1/2 1 2 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 15

Ðề tài: tap trung ngay 7 thang 2 nam 2014

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    0

Mặc định tap trung ngay 7 thang 2 nam 2014

Co ai duoc goi tap trung ngay thu sau, ngay 7 thang 2 nam 2014 khong. Co ai trong tphcm di ra ha noi ngay 6 khong

Quê quán
    Thái Nguyên
    Thanks
    59

Mặc định chAo ban

Trích Nguyên văn bởi lethanhnhan View Post
    Co ai duoc goi tap trung ngay thu sau, ngay 7 thang 2 nam 2014 khong. Co ai trong tphcm di ra ha noi ngay 6 khong
    xin phep bạn cho mình hỏi bạn là tái nhập cảnh hay ntn vay bạn cty cu nhận lại hay ntn

Quê quán
    Phú Thọ
    Thanks
    24

nhanh thế nhỉ,tập trung là học định hướng mà

Quê quán
    Hà Tĩnh
    Thanks
    4

Sao nhanh vay nhi

Quê quán
    Nghệ An
    Thanks
    144

Mặc định anh này là tái nhập cảnh!

Trích Nguyên văn bởi lethanhnhan View Post
    hs mới 2011 thì chưa đâu.e cũng ở sg đây. mới gọi điện chúc tết và hỏi thăm tình hình.vẫn chưa có gì mới ?

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    0

Minh tai nhap canh thoi, ve lai cong ty cu. Co ai trong sai gon di chung voi minh khong vay.

Quê quán
    TpHCM
    Thanks
    117

Ngay sau đợt tái nhập cảnh đầu tiên này thì các bạn đã cấp phép chuẩn bị lên đường luôn là vừa. Vì cấn lịch nghỉ tết nên thời gian bay của các bạn bị chậm nửa tháng ( phí mất nửa tháng cho thời hạn 1 năm ). Bù lại các bạn được ăn cái tết trọn vẹn với gia đình. Nói luôn để các bạn yên tâm chứ không phải đợi tin vui tin buồn vòng vèo này nọ nữa ( lần nữa, xin đừng hỏi nguồn ). Riêng các bác thi ngư nghiệp , xây dựng đi chậm hơn xíu nha ( lý do căn bản là vì thời tiết ).
    Mong là các bác ra học định hướng cho tốt, chứ nhiều đợt thấy có bác học định hướng mà đánh vần không được chữ nào, viết tiếng hàn mà tưởng là tiếng phạn, ấy thế mà hỏi tới thi klpt toàn 180 >>>, hãi thật !!
    Chưa bao giờ nghĩ là mình sẽ có được thứ mình muốn, nhưng nếu mình muốn thì hoàn toàn có thể.

8. Có 2 người đã cảm ơn shinji_nguyen cho bài viết này là :

nguoivecuoipho (2014-01-27), PhuongMai.Kr (2014-01-27)

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    709

Trích Nguyên văn bởi shinji_nguyen View Post
    Ngay sau đợt tái nhập cảnh đầu tiên này thì các bạn đã cấp phép chuẩn bị lên đường luôn là vừa..!
    ý bác là hs mới đã có người đc cấp phép à???
    -Muốn quên đi một người yêu thương nhất trong lòng-

-미안해-

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi shinji_nguyen View Post
    Ngay sau đợt tái nhập cảnh đầu tiên này thì các bạn đã cấp phép chuẩn bị lên đường luôn là vừa. Vì cấn lịch nghỉ tết nên thời gian bay của các bạn bị chậm nửa tháng ( phí mất nửa tháng cho thời hạn 1 năm ). Bù lại các bạn được ăn cái tết trọn vẹn với gia đình. Nói luôn để các bạn yên tâm chứ không phải đợi tin vui tin buồn vòng vèo này nọ nữa ( lần nữa, xin đừng hỏi nguồn ). Riêng các bác thi ngư nghiệp , xây dựng đi chậm hơn xíu nha ( lý do căn bản là vì thời tiết ).
    Mong là các bác ra học định hướng cho tốt, chứ nhiều đợt thấy có bác học định hướng mà đánh vần không được chữ nào, viết tiếng hàn mà tưởng là tiếng phạn, ấy thế mà hỏi tới thi klpt toàn 180 >>>, hãi thật !!
    Hoc dinh huong la hoc ve cai gi vay ban. Va minh hoc trong bao lau

Quê quán
    TpHCM
    Thanks
    117

hs mới đã và sẽ được cấp phép . Căn bản cho đợt học định hướng năm nay có thể các bạn sẽ phải thi trên máy tính , vì không phải số lượng thí sinh như klpt thì chuyện này hoàn toàn có thể xảy ra ( nguồn cung cấp cơ sở vật chất mình không rõ ). Sẽ khó cho các bạn nhiều , hơn nữa vì cơ chế quản lý '' đợt đầu '' nên các bạn sẽ phải cam phận làm chuột bạch. Cố gắng chứ đừng có mơ mộng . Cả nhà hôm nay đã bắt đầu dọn dẹp nghỉ tết nên thông tin cũng tạm kết ở đây . Duy khoản cấp phép eps sẽ tự cập nhật , các bạn chịu khó theo dõi nha !!! Nhiều lắm đấy .
    Không biết có bạn nào nhảy vào phán cho mình một câu '' phán như đúng rồi '' không ta
    Chưa bao giờ nghĩ là mình sẽ có được thứ mình muốn, nhưng nếu mình muốn thì hoàn toàn có thể.

12. Có 2 người đã cảm ơn shinji_nguyen cho bài viết này là :

sakura2202 (2014-01-27), VuHieuKr (2014-01-27)

Trang 1/2 1 2 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Đã có vé máy bay tết 2014,đặt vé ngay kịp đón xuân...
    By hcmcity3979 in forum Vận Chuyển - Xách Tay
    Trả lời: 0
    Bài mới: 2013-08-29, 03:59 PM
  2. ngay ho so cua lao dong duoc chap thuan .31/7/2013 den 31/7/2014
    By xuthanh_no1 in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 17
    Bài mới: 2013-08-07, 07:07 PM
  3. Nhan chuyen hang xach tay ve HN ngay 18 thang 12
    By DOANLUONG in forum Vận Chuyển - Xách Tay
    Trả lời: 2
    Bài mới: 2012-12-12, 11:13 AM
  4. thong tin cap phep tuyen dung ngay thang 4