Love Telling anhlanhgia1 nhắn với viet4room: cần tìm việc Iphom khu vực miền bắc liên lạc cho mình nhé 010 4444 9289 . cảm ơn quangdao87vp nhắn với ace: Cho lau wa ma chua dc cap pep.buon wa huhu ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều dichvuviethan.com nhắn với ACE: dichvuviethan.com han hanh phuc vu ACE lykhu nhắn với tim ban: Tim ban luong hong phong que dong lam co gi lien lac vao so 01086860677 nha ductruong_korea nhắn với Viet4rum: Anh em yêu thích MU vào www.mu-korea.net hội tụ nhé ! levanquang nhắn với VIET4RUM.COM: Minh can tim viec lam thu 7 và chu nhat ở gần" 화성시 ai biet giup minh voi 010 6445 9391

kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: Cần tìm việc làm cho công ty hàn quốc tại việt nam

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    0

Cần tìm việc làm cho công ty hàn quốc tại việt nam

mình đã ở hàn quốc 6 năm nay muốn về việt nam làm việc cho công ty nào đó của hàn quốc tại việt nam trên địa bàn vĩnh phúc càng tốt.mong anh chị giúp đỡ

Các đề tài mới trong cùng chuyên mục:

Quê quán
    Thanh Hóa
    Thanks
    13

Nếu bạn giỏi tiếng hàn thì về làm phiên dịch hầu hết các công ty của hàn quốc tại việt nam đang rất cần người phiên dịch mà lương cũng khá cao.

Quê quán
    Hà Tĩnh
    Thanks
    97

uhm, làm phiên dịch viên tiếng hàn lương cao lắm đó, bèo bèo củng kiếm được 10-15tr/tháng
    nhưng công việc này vào miền Nam (Việt Nam) sẽ dễ kiếm hơn
    vì trng này các công ty hàn quốc nhiều lắm, lương thì củng được, chứ ngoài Bắc thì mình ko rỏ lắm
    à có anh bạn mình bảo có cty nào ở ngoài Bắc cần tuyển ngwoif đó
    lương nghe bảo là 10tr/tháng

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    10

Trích Nguyên văn bởi Tigon View Post
    uhm, làm phiên dịch viên tiếng hàn lương cao lắm đó, bèo bèo củng kiếm được 10-15tr/tháng
    nhưng công việc này vào miền Nam (Việt Nam) sẽ dễ kiếm hơn
    vì trng này các công ty hàn quốc nhiều lắm, lương thì củng được, chứ ngoài Bắc thì mình ko rỏ lắm
    à có anh bạn mình bảo có cty nào ở ngoài Bắc cần tuyển ngwoif đó
    lương nghe bảo là 10tr/tháng
    chị em học đh 4 năm ngành Hàn Quôc học ra mà lương co 8tr/tháng mấy anh chị lấy đâu ra thông tin 15tr khiếp vậy. mà không phải vào phiên dịc không đâu, kiêm luôn quản lý hoặc kiểm tra sản phẩm đó. em thì mới năm 1 thôi, cũng ngành Hàn Quốc luôn, theo ngành này sợ quá trời, chiến tranh 2 miền Triều Tiên ra ế chỏng vó

Quyền Hạn Của Bạn