Love Telling ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều dichvuviethan.com nhắn với ACE: dichvuviethan.com han hanh phuc vu ACE lykhu nhắn với tim ban: Tim ban luong hong phong que dong lam co gi lien lac vao so 01086860677 nha ductruong_korea nhắn với Viet4rum: Anh em yêu thích MU vào www.mu-korea.net hội tụ nhé ! levanquang nhắn với VIET4RUM.COM: Minh can tim viec lam thu 7 và chu nhat ở gần" 화성시 ai biet giup minh voi 010 6445 9391 khanhpro29 nhắn với VIET4RUM.COM: E dag tim viec lam aiphom.anh e nao biet cho nhan nguoi joi thieu jup e voi.sdt 01085968680 ductruong_korea nhắn với ACE viet4rum: Anh em ai chơi game Mu vào www.mu-korea.net nhé

Trang 1/8 1 2 3 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 76

Ðề tài: —»[hot]...hướng dẫn đăng kí & tải game cf korea (đột kích )

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    555

Vip —»[HOT]...Hướng dẫn đăng kí, tải game và nạp tiền...cho Game đột kích Crossfire Korea

Mấy ngày gần đây có 1 số bạn PM nick Yahoo và điện thoại hỏi mình cách đăng kí và tải Game Crossfire Korea (ĐỘT KÍCH) HÀN QUỐC
    Hôn nay mình lập 2pic này hướng dẫn chi tiết cách đăng kí và Dowload Game bằng hình ảnh rất chi tiết...các bạn chỉ cần làm theo như hướng dẫn là OK thoai..

+ CHÚ Ý: Các bạn hiện đang ở Việt Nam khi ghé qua 2pic này mình cũng xin nhắc các bạn luôn nhé ...Các bạn đang ở VN thì các bạn ko thể nào đăng kí đc Game đột kích của Hàn Quốc đc đâu..? vì quá trình đăng kí đòi hỏi phải có CMT của người Hàn Quốc và có cả SĐT để họ gửi mã xác nhận về ĐT cho bạn bằng tin nhắn thì bạn mới tạo đc tài khoản....Mỗi CMT của người Hàn Quốc chỉ duy nhất tạo đc 1 tài khoản nên các bạn đừng PM hỏi mình còn cái tài khoản nào thừa ko cho xin 1 cái? và các bạn cũng đừng vào Google tìm kiếm số CMT của người Hàn Quốc làm gì cho mệt...vì đó là số CM giả mà cho bạn cả số CMT thật đi chăng nữa bạn cũng ko thể nào đăng kí đc...vì bạn đâu có DT của người có CMT đó..vì quá trình đăng kí nó đòi hỏi số ĐT thật để gửi mã xác nhận về cho bạn mới tạo đc tài khoản.....Đăng kí tài khoản bất kì Game nào của Hàn Quốc đều phức tạp và khó khăn như vậy..!ko đơn giản như Game ở VN số CMT chỉ việc đánh "123456789.." là OK..! Vậy có nghĩa là : Bạn đang ở VN thì ko còn cách nào ngải cứu bạn ah..! Mời bạn ra khỏi 2pic này nhé..!Mình biết bạn rất thích nhưng mình rất tiếc ko còn cách nào bạn ah!!!

+ Hướng dẫn đăng kí tài khoản đột kích Korea (cũng là đăng kí tài khoản của trang Game Pmang)

-Đầu tiên các bạn vào trang chủ http://crossfire.pmang.com/

-Click chuột làm theo như hình ảnh nhé bạn hiền...!!!

-Okay...Các bạn làm đúng theo mình đến đây là bạn đã thành công 99% công đoạn rồi đó.Còn 1% nhỏ nhưng rất quan trong ko thể thiếu đó là bạn vào Mail kích hoạt tài khoản của bạn thì mới sử dụng đc...(Nếu bạn cho Mail sai hoặc Mail ko sử dụng đc hoặc quên tài khoản hay Pass của Mail đó thì đừng hỏi tại sao mình làm đúng theo hướng dẫn trên mà ko tạo đc tài khoản nhé!!! TRước khi tạo tài khoản bạn nên kiểm tra lại Mail 1 lần nữa thật kĩ cho chắc ăn nhé!)
    -Sau khi kích hoạt Mail xong là bạn đã thành công 100% công đoạn tạo cho mình 1 tài khoản của Crossfire Korea nói riêng và cũng là tài khoản http://www.pmang.com/ trang Game khổng lồ của Hàn Quốc nói chung...CHÚC BẠN MAY MẮN NHÉ!!!!

[B]P/S : Khi đăng kí đc tài khoản CF http://crossfire.pmang.com/ là bạn có ID và có thể chơi đc rất nhiều Game của http://www.pmang.com/
    Các bạn cứ từ từ mà khám phá thế giới Game của http://www.pmang.com/ nhé!!

+ Hướng dẫn Dowload Game CF Korea (Đột kích Hàn Quốc)

-Đầu tiên các bạn Click vào trang http://crossfire.pmang.com/ này nhé!!! rồi tiếp sau đó làm theo như hình ảnh..hướng dẫn rất chi tiết rồi đó bạn hiền ah!!!

-Chú ý : Các bạn nên dùng trình duyệt web bằng "Internet Explorer" ko nên dùng "Mozilla Firefox" "Google Chrome"...hay 1 số trình duyệt web khác..Vì mình hướng dẫn ở đây cho tất cả mọi người ai cũng có thể biết và làm theo đc nên mình chọn trình duyệt Web mặc định cho đơn giản dễ sử dụng nhất đó là Internet Explorer...Bạn dùng trình duyệt Web khác cũng đc thôi...!nhưng sẽ có 1 chút khác so với mình hướng dẫn nên khuyên bạn cứ làm theo như mình hướng dẫn cho công đoạn thao tác dễ dàng tiến hành hơn.! và quá trình Dowload mình ko dùng phần mềm hỗ chợ Dowload đễ cho những người ko biết cũng dễ dàng thực hiện đc

-Bắt đầu tiến hành Dowload Game :

+Các bạn vào trang http://crossfire.pmang.com/ bằng trình duyệt Web "Internet Explorer"
    Các bạn thấy cái dòng chữ màu xanh như hình bên dưới ko? Click chuột phải vào dòng chữ màu xanh đó...rồi Click chuột vào dòng trên cùng "Activer...." hoặc là "Install This All-On..." nhé..! Nếu ko có thì thôi bỏ qua..(Cái dòng chữ màu xanh đó là máy bạn thiếu mất 1 File gì đó nó bắt bạn phải Up lên Dowload thêm cái File bị thiếu về đó!

- Tiếp tục nhé...!

Đến đây là OK rồi đó!!Các bạn chờ nó chạy Upload 1 lúc rồi nó sẽ cài ra màn hình là xong!!

Xong rồi giờ hãy vào và tận hưởng thành quả của bạn nào????

— Chú ý : Khi bạn chơi Game ko phải ấn vào biểu tượng CF ở ngoài màn hình..mà bạn hãy vào trang http://crossfire.pmang.com/ bằng trình duyệt web "Internet Explorer" nhé!! sau đó bạn hãy ấn vào chữ Start như hình trên nhé!!!

+ Hướng dẫn nạp tiền cho Game đột kích KOREA

-Bạn làm theo mình như hình bên dưới nhé: Trong Game này có rất nhiều kiểu nạp tiền nhưng ở đây mình hướng dẫn các bạn nạp tiền bằng điện thoại trả cước sau....(Nạp tiền hôm nay cuối tháng trừ cùng với tiền ĐT của bạn phải đi đóng...VD: Mỗi tháng bạn gọi và phải đóng tiền là 50k...nhưng tháng này bạn nạp vào Game 10k...vậy cuối tháng bạn đi đóng tiền là :50k+1k=60k) Nếu bạn thấy đóng tiền ĐT thấy xót thì bạn nạp bằng hình thức trừ trực tiếp tài khoản luôn cũng OK mà!

-Vậy là như theo hình trên mình hướng dẫn các bạn nạp tiền Game bằng hình thức trả sau bằng cước ĐT..!
    + Khuyến cáo : Game chơi vui các bạn ko nên nạp nhiều tốn phí, hao kiệt ngân sách...

-Tiện thể Show vài Pic kho đồ của mình nhé! (ảnh mang tính chất minh họa ko khoe khoang)

- Phù ...phù...phù.... Mệt quá..! giờ đã là 3h sáng rồi..vẫn chưa đc đi ngủ đây! Bao nhiêu công sức mình đổ vào đây mà bạn ko THANK cho mình là mình oán trách đó nha! Thank nhiệt tình cho mình lấy tinh thần nhé!

-Vậy là đến đây mình xin dừng lại mọi chi tiết mình đã hướng dẫn rất chi tiết,tỉ mỉ... ở trên.Nếu mà đọc xong mà bạn vẫn ko làm đc thì bạn đừng tự hỏi mình : " TẠI SAO MÌNH DỐT..MÀ TẠI VÌ MẸ BẠN CHO THIẾU IOT VÀO CANH "
    -Nếu ko hiểu gì thì PM Y!M hoặc nhắn tin gọi điện theo chữ kí dưới ảnh của mình nhé!

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn thoái mái trong Game HOT nhất về súng ống đc nhiều người cùng sở thích và đam mê này nhé!! Chào thân ái!!
    Thay đổi nội dung bởi: AnSan_tRajlAng, 2012-03-05 lúc 01:05 AM Lý do: ĐÃ FIX LẠI

2. Có 39 người đã cảm ơn AnSan_tRajlAng cho bài viết này là :

^^pApÔ_kOr3A^^ (2011-05-04), @_tuyetlanh_2010 (2011-04-30), bimaloha (2012-01-28), black_eyes (2011-10-14), catblue1212 (2012-04-29), contrauvangg (2011-09-17), darkgunz1998 (2012-06-12), duymc1 (2011-09-20), eria.anhduc (2012-03-15), forever1982 (2012-04-04), gaobanban (2012-06-07), hezo_bk (2012-04-21), himrain (2011-01-16), hipbeols (2012-04-24), HR678 (2011-01-16), htt_kr (2012-08-21), kimnhuan (2012-08-21), krphongvn (2012-03-08), Ladisbabie (2011-01-19), laimotlannua (2012-04-15), leee (2012-03-25), Long Thần (2012-03-28), LOV3YOU (2013-04-20), Mr.Nguyễn (2011-01-28), Mrdamlove (2011-08-21), MTA_88 (2011-03-04), muadongkr2010 (2013-02-05), namzipro (2011-03-01), newstar_vukr (2012-04-28), sontambn (2012-04-09), susumo2209 (2012-06-08), tanthuyet (2011-01-28), thaibinhquelua (2011-02-07), ToNyĐức (2011-01-17), tranduckhoi89 (2013-02-06), vietshock07 (2011-07-16), vuatuduc2004 (2012-07-14), VuHieuKr (2012-03-10)

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    555

Mấy bạn yêu cầu đâu rồi???? vào nhận hàng đi?

4. Có 4 người đã cảm ơn AnSan_tRajlAng cho bài viết này là :

HR678 (2011-01-16), khoa.cute (2011-10-28), krphongvn (2012-03-08), tungok (2011-04-23)

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    3

đăng ký nhanh nao`. nick mình gameduc hẹn gặp các bạn trong CF Han` nhé

6. Người đã cám ơn gameduc1233 cho bài viết này là :

AnSan_tRajlAng (2011-01-17)

Quê quán
    Ninh Bình
    Thanks
    2

cảm ơn anh rất rất nhiều!

Quê quán
    Bắc Kạn
    Thanks
    198

ToNyDuc báo danh nhé

9. Có 2 người đã cảm ơn ToNyĐức cho bài viết này là :

AnSan_tRajlAng (2011-01-17), vuatuduc2004 (2012-07-01)

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    555

Các bạn ơi!hôm nào rảnh như tối thú7 hay CN AE mình vào CF so tài cao thấp nhỉ?
    Mình xin báo danh đặt 1 chỗ :
    - Tên nhân vật : ...VIP...LuV
    - LV : 3 vạch V và 2 chấm (chẳng biết mình giữ chức vụ gì?? chắc thiếu tá quá )
    - Sở trường : Săn Ghots (ảo tung chảo)
    Rất vui và mong muốn đc Solo cùng AE để giao lưu và học hỏi kinh nghiệm..

11. Người đã cám ơn AnSan_tRajlAng cho bài viết này là :

ToNyĐức (2011-01-17)

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    52

ok ,vao nếu gặp thì anh em mình chơi cho vui..như anh nói thì nick của anh đang ở cấp THƯỢNG SĨ 2.. Chắc anh phải cày ..hơn 1 năm liên tục nữ mới lên ...thếu tá quá.. nhân tiện anh cho em hỏi,anh có biết nạp thẻ để chơi game này nhu nào ko?

13. Người đã cám ơn himrain cho bài viết này là :

AnSan_tRajlAng (2011-01-19)

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    555

Trích Nguyên văn bởi himrain View Post
    ok ,vao nếu gặp thì anh em mình chơi cho vui..như anh nói thì nick của anh đang ở cấp THƯỢNG SĨ 2.. Chắc anh phải cày ..hơn 1 năm liên tục nữ mới lên ...thếu tá quá.. nhân tiện anh cho em hỏi,anh có biết nạp thẻ để chơi game này nhu nào ko?
    Biết chứ sao ko?tớ quăng vào đây mất mấy trăm nghìn tiền lãng phí vô bổ cho mấy cái khoản "Quả cầu hút máu" nhưng cung hên zinh về đc mấy sản phẩn từ Quả Cầu May Mắn đó... (Chỉ vì ham hố cái tính chơi hàng độc mới mất tiền ngu như vậy)
    Nếu bạn thích đùa rỡn mạo hiểm với quả cầu may mắn (QCMM) thì tớ sẽ hướng dẫn luôn cách nạp Car bằng tiền thật để chơi trò mạo hiểm với QCMM...Ok !!
    - Khuyến cáo: tốt nhất ko nên nạp car bạn ah?cứ dùng đồ Free đi bạn...đỡ hao ngân sách

15. Có 2 người đã cảm ơn AnSan_tRajlAng cho bài viết này là :

himrain (2011-01-19), tungok (2011-04-23)

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    52

Trích Nguyên văn bởi AnSan_tRajlAng View Post
    Biết chứ sao ko?tớ quăng vào đây mất mấy trăm nghìn tiền lãng phí vô bổ cho mấy cái khoản "Quả cầu hút máu" nhưng cung hên zinh về đc mấy sản phẩn từ Quả Cầu May Mắn đó... (Chỉ vì ham hố cái tính chơi hàng độc mới mất tiền ngu như vậy)
    Nếu bạn thích đùa rỡn mạo hiểm với quả cầu may mắn (QCMM) thì tớ sẽ hướng dẫn luôn cách nạp Car bằng tiền thật để chơi trò mạo hiểm với QCMM...Ok !!
    - Khuyến cáo: tốt nhất ko nên nạp car bạn ah?cứ dùng đồ Free đi bạn...đỡ hao ngân sách
    em đâu có ý định nạp thẻ để chơi CF,em nạp để mua cầu thủ o FF cơ. hì. ở CF em chỉ cần 1 khẩu M4A1 là thoải mái solo rồi.hnay có 1 người chỉ cho em cách nạp tiền qua đt,ok! 40k đã ra đi,có khi đủ để chơi nữa năm ấy chứ. đêm thứ 7 chơi CF anh nhé.

17. Người đã cám ơn himrain cho bài viết này là :

AnSan_tRajlAng (2011-01-19)

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    555

Trích Nguyên văn bởi himrain View Post
    em đâu có ý định nạp thẻ để chơi CF,em nạp để mua cầu thủ o FF cơ. hì. ở CF em chỉ cần 1 khẩu M4A1 là thoải mái solo rồi.hnay có 1 người chỉ cho em cách nạp tiền qua đt,ok! 40k đã ra đi,có khi đủ để chơi nữa năm ấy chứ. đêm thứ 7 chơi CF anh nhé.
    Úi zoi!!!có 40k mà đòi chơi nữa năm... mỗi lần có bản cập nhật là tớ lại lướng vào QCMM 30k...nói chung là quay đc những phụ kiện đi kèm dùng tẹt ga..Còn cái cần quay nó chẳng ra cho..thế mới đau..!Bạn có chơi CF Việt Nam ko?lag và Hack nhiều nản quá!!!

Trang 1/8 1 2 3 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. CrossFire Korea ( Game Đột Kích Hàn Quốc)
    By incheon in forum CLB Game Online
    Trả lời: 87
    Bài mới: 2012-02-14, 01:34 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài mới: 2011-04-04, 09:33 AM
  3. Đăng ký tham gia thi đấu môn BI-A korea
    By vjtquay09 in forum Các câu lạc bộ
    Trả lời: 15
    Bài mới: 2011-03-08, 02:29 PM

Quyền Hạn Của Bạn