Love Telling ROBINS86 nhắn với viet4rum: aec anh e co ngang chuan bi vet hết cố găng mà chờ đe ductruong_korea nhắn với anh em viet4rum: Anh em yêu thích game muonline,hãy vào www.mu-korea.net Nơi hội tụ các anh tài . ROBINS86 nhắn với viet4rum: KAKA.ANH E HÃY CHỜ ĐỢI ĐI CHUẨN BỊ LẤY HẾT ANH EM THI NĂM 2011 tabuonviai nhắn với tdyt: toi muon dang bai vao vietrum4 thi phai lam the nao vay ? Zz_L0v3_8x_zZ nhắn với viet4rum.com: em dang can tim trung tam day tieng o? 경주 anh chi nao biet lam on chi? gjup em voi a. hainguyen1989 nhắn với tat ca ank em: Cac a ckj bat hop pkap hay ve nuoc dj dung lam xau hjnk ank ng vjet nam nua vitngocnghech nhắn với ca nha viet4rum: co anh chi nao co giao trinh day tieng viet cho nguoi han quoc thi gui cho e xin voi vboy_8800 nhắn với v4rum: Lâu lắm mới vào v4rum chúc cả nhà buổi tối an lành nhatanh.ozia nhắn với viet4rum.com: cần mua xe tự động giá 1t5 khu vự kimhe hainguyen1989 nhắn với viet4rum: Học định hướng rồi sao chưa cấp visa nhỉ lâu wá

kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Ðề tài: Galaxy Gio ( SHW-M290K ) Tiếng Việt

Quê quán
    Hải Phòng
    Thanks
    8

Mặc định Galaxy Gio ( SHW-M290K ) Tiếng Việt

Các dòng điện thoại Galaxy của Samsung luôn mang tới cho người tiêu dùng một nguồn cảm hứng tuyệt vời . Có điều với các dòng máy thuộc vào dạng Top Ten của thế giới nên giá thành luôn cao ngất ngưởng làm cho bạn thật sự khó để mua đc nó . Và gần đây hãng SamSung đã cho ra mắt một chiếc thuộc họ nhà Galaxy nhưng nó hướng tới người tiêu dùng bậc trung với đầy đủ chức năng như của các bậc đàn anh Galaxy S1 hay Galaxy S2 .

Samsung Galaxy Gio sử dụng hệ điều hành Android 2.2.1 Froyo, bộ xử lý 800 MHz, màn hình cảm ứng 3.2 inch được người tiêu dùng đánh giá là một chiếc điện thoại khá toàn diện ở tầm trung

Và điều đặc biệt chỉ duy nhất tại http://vkshopping.com Galaxy Gio cũng sẽ được cập nhập ngôn ngữ Tiếng Việt 100% giống như Galaxy S2 .

2. Có 3 người đã cảm ơn tung_tit cho bài viết này là :

Hoat_Hai (2012-07-15), mrking (2012-05-07), thuandiennang (2011-12-26)

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    10

Trích Nguyên văn bởi tung_tit View Post
    Các dòng điện thoại Galaxy của Samsung luôn mang tới cho người tiêu dùng một nguồn cảm hứng tuyệt vời . Có điều với các dòng máy thuộc vào dạng Top Ten của thế giới nên giá thành luôn cao ngất ngưởng làm cho bạn thật sự khó để mua đc nó . Và gần đây hãng SamSung đã cho ra mắt một chiếc thuộc họ nhà Galaxy nhưng nó hướng tới người tiêu dùng bậc trung với đầy đủ chức năng như của các bậc đàn anh Galaxy S1 hay Galaxy S2 .

Samsung Galaxy Gio sử dụng hệ điều hành Android 2.2.1 Froyo, bộ xử lý 800 MHz, màn hình cảm ứng 3.2 inch được người tiêu dùng đánh giá là một chiếc điện thoại khá toàn diện ở tầm trung

Và điều đặc biệt chỉ duy nhất tại http://vkshopping.com Galaxy Gio cũng sẽ được cập nhập ngôn ngữ Tiếng Việt 100% giống như Galaxy S2 .
    bản này la 2.2.1 hả bác? có tiếng việt mà dùng bản này thì dùng làm gì ạ

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    432

cu tùng chú ý là khi úp các Rom QT hay VN cho m290k thì chú ý đến cái chức năng Rung của máy nhé... ai gọi đến là ko có cảm giác gì hết

5. Người đã cám ơn Mr.Nguyễn cho bài viết này là :

tung_tit (2011-08-11)

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    10

Trích Nguyên văn bởi Mr.Nguyễn View Post
    cu tùng chú ý là khi úp các Rom QT hay VN cho m290k thì chú ý đến cái chức năng Rung của máy nhé... ai gọi đến là ko có cảm giác gì hết
    hi chắc bác tùng fix lỗi này rồi nên không lo anh ạ. chứ úp rom vn hay quốc tế cho m290k nhiều lỗi lắm. em cũng chưa dám thử

7. Người đã cám ơn levani cho bài viết này là :

tung_tit (2011-08-11)

Quê quán
    Hải Phòng
    Thanks
    8

Trích Nguyên văn bởi Mr.Nguyễn View Post
    Cứ yên tâm là gặp cảm giác mạnh ông ơi

Quê quán
    Bắc Ninh
    Thanks
    47

Mặc định Cần giúp

Trích Nguyên văn bởi tung_tit View Post

Galaxy Gio kết nối với PC thế nào hả bác.Em cắm vô nhưng ko thấy có tín hiệu gì cả,chắc tại chưa có driver,nhưng mà tìm hoài k thấy driver ở đâu.Bác nào biết cách chỉ dùm với...Thank's

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi Van.Khanh View Post
    Galaxy Gio kết nối với PC thế nào hả bác.Em cắm vô nhưng ko thấy có tín hiệu gì cả,chắc tại chưa có driver,nhưng mà tìm hoài k thấy driver ở đâu.Bác nào biết cách chỉ dùm với...Thank's
    Phải cài Kies bác ợ.
    Mà bác nào có ROM cho con M290K này không, send cho em với. Em lỡ tay cài cái FW của S5660 nên giờ lỗi nhiều quá, mà em tìm không ra FW cho nó.
    Thanks các bác nhiều!

11. Người đã cám ơn stradi cho bài viết này là :

thuandiennang (2011-12-26)

Quê quán
    Phú Thọ
    Thanks
    14

a tung oi cho e hoi .may GIO ve vn sao lai khong nhan tin di duoc vay ah?/ a huong dan giup e voi .cam on a nhieu

Chủ đề giống nhau

1. Galaxy S2 ngôn ngữ Tiếng Việt
    By tung_tit in forum [Mạng Điện Thoại] Hỏi Đáp
    Trả lời: 33
    Bài mới: 2011-11-14, 03:32 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài mới: 2011-03-07, 12:15 AM
  3. Đã có Froyo 2.2 cho Galaxy S và Galaxy A
    By Mr.Nguyễn in forum [Mạng Điện Thoại] Hỏi Đáp
    Trả lời: 4
    Bài mới: 2011-01-04, 10:49 PM

Quyền Hạn Của Bạn