Love Telling ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều dichvuviethan.com nhắn với ACE: dichvuviethan.com han hanh phuc vu ACE lykhu nhắn với tim ban: Tim ban luong hong phong que dong lam co gi lien lac vao so 01086860677 nha ductruong_korea nhắn với Viet4rum: Anh em yêu thích MU vào www.mu-korea.net hội tụ nhé ! levanquang nhắn với VIET4RUM.COM: Minh can tim viec lam thu 7 và chu nhat ở gần" 화성시 ai biet giup minh voi 010 6445 9391 khanhpro29 nhắn với VIET4RUM.COM: E dag tim viec lam aiphom.anh e nao biet cho nhan nguoi joi thieu jup e voi.sdt 01085968680 ductruong_korea nhắn với ACE viet4rum: Anh em ai chơi game Mu vào www.mu-korea.net nhé

Trang 1/2 1 2 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 12

Ðề tài: hỏi về cách làm nhạc chờ

Quê quán
    Bắc Ninh
    Thanks
    0

Mặc định hỏi về cách làm nhạc chờ

chào các bạn mình đang dùng máy LG-LH6400 mình đã đao loat được phần mềm mobile II và mày đt của mình cũng đã kết nối được nhưng ko biết làm cách nào để cài nhạc chờ ra máy có bạn nào biết chỉ giúp minh với

Quê quán
    Hưng Yên
    Thanks
    15

ông cắm máy vào rồi kết nối sau đó chụp lại màn hình post lên tui chỉ cho
    “thà quay tay với Ngọc Trinh còn hơn làm tình với Trang Hạ” )) đa phần phụ nữ thích cái thực tế của Trang Hạ còn đàn ông thì mê cái “ngọc ngà” của Ngọc Trinh, chả có ai sai cả, thiếu cái gì thì mới có nhu cầu về cái đấy thôi )

Quê quán
    Hà Nam
    Thanks
    0

máy cua mình cung giong nhu may cua ban va minh da lam theo huong dan cua bai viet tai nhac mp3 cho may gl-kh1800 la duoc ban vao phan huong dan tai nhac mp3 cho dtd y la thay phan huong dan do neu vao trang 1 ko co thi vao tràng rui trang 3 vi lau rui no se troi di ma

Anger's Avatar
    Anger is offline †™_Ñøi_ßùøn_I«h ønG_Tên_™†
    Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    161

Trích Nguyên văn bởi thuanthanh View Post
    chào các bạn mình đang dùng máy LG-LH6400 mình đã đao loat được phần mềm mobile II và mày đt của mình cũng đã kết nối được nhưng ko biết làm cách nào để cài nhạc chờ ra máy có bạn nào biết chỉ giúp minh với

-Mấy bác không đọc kỹ gì đã Spam nhặng lên...cài nhạc chờ điện lên tổng đài LG nhé chứ chẳng có cái phần mềm nào làm nhạc chờ cho bạn cả
    Đâm Đâm Chém Chém

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    0

thì không biết mới hỏi chứ làm cái giề mà nghê thế ...biết thì sao phải hỏi..

Quê quán
    Bắc Ninh
    Thanks
    0

may ket noi roi thi de thoi ban nen them phan mem doi duoi mmf nay len va cat mot doan nhac khoang 30 giay la co the dua vao duoc do

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    2,369

Trích Nguyên văn bởi thuanthanh View Post
    Bạn dùng máy dù là mạng gì đi nữa nếu muốn cài nhạc chờ thì máy phải kết nối được internet của mạng.Thường là thuê bao cơ bạn ạ!Vậy nhé!Nếu là thuê bao liên lạc với mình mình hướng dẫn cho!^^

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    1

Bạn vào trang www.lgtelecom.com sau đó đăng ký 1 tài khoản với số chứng mình thư mua điện thoại đó. Chắc ở bên Hàn nên đơn giản để đăng ký thôi nhĩ, sau khi bạn đăng ký song bạn bấm vào như hình trên rồi cứ thế chọn bài hát bạn thích. Hoặc bạn có thể chọn theo ca sĩ hoặc tên bài hát, có 12 bài hát của Mỹ Tấm đó
    Chim Rừng Bóp Cái Chết Ngay
    Chim Nhà Bóp Cái Càng Ngày Càng To
    Bướm Rừng Sờ Cái Thì Bay
    Bướm Nhà Sờ Cái Lăn Quay Ra Giường

9. Có 3 người đã cảm ơn incheon cho bài viết này là :

đung8 (2010-05-10), hao hiep_xu thanh (2010-09-05), nhien (2011-03-22)

Quê quán
    Hưng Yên
    Thanks
    81

ai muốn cài nhạc chờ LG KTF SK liieen lạc voi tui tui chỉ cho đơn giản lắm chi cần máy bạn là thuê bao la dc ko cần phải đang kí trang nào hết rất đơn giản chỉ cân cái nhấp chuột

Quê quán
    Thanh Hóa
    Thanks
    2

Phần mềm đó chỉ làm nhạc chuông được thôi .
    Cuộc sống kiếm tiền chia cách đôi ta.............

Trang 1/2 1 2 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Bằng Kiều Vol.7 - Nhạc Yêu Cầu
    By H@U_aominh in forum Nhạc Việt
    Trả lời: 0
    Bài mới: 2009-05-15, 09:32 PM

Quyền Hạn Của Bạn