Love Telling letuannb nhắn với ace: Ae ninh binh co ai ko chuvietbg nhắn với thanhvibgg: Sao vay a vi oi da thay nan rui ah Mưu Sinh Mưu nhắn với ace: Can gui laptop ve ha noi . thanhvibgg nhắn với thanhvibgg: Đi lao động hàn quốc thật mệt mỏi chờ đợi thấp thỏm 3 bốn năm trời haizz hoangh385 nhắn với ace: có ai du học nghề hàn quốc không. Cho minh xin kinh nghiem voi ạ o0okoyo0o nhắn với ae: chào .e đang ở việt nam .e muốn chơi game àu hàn quốc .ai có bản cho e xin với ạ trantrunghien nhắn với DIÊN ĐÀN: Mình học định hướng xong 27/7 bây giờ chưa có visa có ai vậy ko à dambichdang nhắn với AE: Đội ANHEM.FC.ở 신탄진-대전 muốn tìm AE YÊU BÓNG ĐÁ ĐỂ THAM GIA.tel 010-9889-1204 hienpham7282 nhắn với cho do cu: minh muon mua xe matit so san ai ban lien he minh nha 010 28565626 dambichdang nhắn với AE: Đội ANHEM.FC.ở 신탄진-대전 muốn tìm AE YÊU BÓNG ĐÁ ĐỂ THAM GIA.tel 010-9889-1204

Trang 1/2 1 2 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 13

Ðề tài: cần giúp đỡ về phần mềm kakao talk

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    265

Mặc định cần giúp đỡ về phần mềm kakao talk

khi e tải phần mềm kakao talk về iphone và galaxy s thì những người bạn trong danh bạ iphone và galaxy s có dùng phần mềm này tự động xuất hiện trên kakao talk nhưng do e xóa nhầm mất của một người bạn lên giờ không biết cách nào lấy lại được .e đã nhập tên hiển thị của người đó dùng phần mềm này vào mà cũng k dc .nhà mình bác nào biết cách lấy lại hay đã bị như vậy chia sẻ giúp e với ,thank cả nhà nhìu
    Thay đổi nội dung bởi: krbuon, 2011-11-14 lúc 07:48 AM

Quê quán
    Hà Giang
    Thanks
    167

Khi bạn cài Kakao Talk thì nó sẽ tự động cập nhật những bạn của bạn có dùng phần mềm này dựa trên danh bạ của bạn rồi.
    Trường hợp 1 là bạn thử xem trong danh bạ còn số đó không, nếu không còn thì lưu lại xem.
    Trường hợp 2 bạn chắc bạn đã kéo tay sang bên trái và BLOCKED người bạn đó rồi. Bạn vào mục Settings -> Manage Friends -> Blocked -> Unblock là được nhé
    Em cứ bảo thích nhìn mình, mình tự nhìn trong gương còn thấy thích bỏ mẹ đi

3. Có 2 người đã cảm ơn haytinanh cho bài viết này là :

krbuon (2011-11-14), TamBears.Kr (2011-11-14)

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    265

thank bạn haytinanh rất nhìu mình làm theo bạn hướng dẫn được rồi nhưng máy galaxy s của bạn mình thì không dc .bạn có biết máy galaxy s làm thế nào khong ?hay bạn nào biết giúp mình với .cam on các bạn rất nhìu

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    46

Trích Nguyên văn bởi krbuon View Post
    thank bạn haytinanh rất nhìu mình làm theo bạn hướng dẫn được rồi nhưng máy galaxy s của bạn mình thì không dc .bạn có biết máy galaxy s làm thế nào khong ?hay bạn nào biết giúp mình với .cam on các bạn rất nhìu
    bạn vào kakao talk , sau đó chọn mục friend? >>> ấn menu ( nút gần nút home bên tay trái ) chọn cái "blocked" nếu thấy tên bạn của bạn bị blocked thì bạn unlock là ok > chúc thành công

6. Người đã cám ơn quanganh cho bài viết này là :

krbuon (2011-11-14)

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    265

Trích Nguyên văn bởi quanganh View Post
    bạn vào kakao talk , sau đó chọn mục friend? >>> ấn menu ( nút gần nút home bên tay trái ) chọn cái "blocked" nếu thấy tên bạn của bạn bị blocked thì bạn unlock là ok > chúc thành công
    galaxy s toàn tiếng hàn bạn ah mình vào cài đặt mà tìm không thấy tên của mình bị khóa ở đâu cả hic bun qua.iphone thì mình làm dc rồi . mình cảm ơn bạn nhiu nhé

Quê quán
    Hưng Yên
    Thanks
    44

nếu galaxy ko làm được như iphone thì bạn xóa phần mềm đó đi sau đó download lại phần mềm đó về và cài đặt lại

9. Người đã cám ơn nhincaiji cho bài viết này là :

krbuon (2011-11-14)

Quê quán
    Nghệ An
    Thanks
    7

galaxy s toàn tiếng hàn bạn ah mình vào cài đặt mà tìm không thấy tên của mình bị khóa ở đâu cả hic bun qua.iphone thì mình làm dc rồi . mình cảm ơn bạn nhiu nhé
    Toàn tiếng Hàn sao không chuyển sang tiếng anh nhỉ?

11. Người đã cám ơn Lover_Again cho bài viết này là :

krbuon (2011-11-17)

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    46

bạn chuyển ngôn ngữ sang tiếng anh và làm như mình là ok. . nếu tiếng hàn thì bạn làm như sau .vào kakao chọn thanh tab bên trên 친구추전 sau đó chọn nút menu gần nút home bên tay trái , hiện 3 mục bạn chọn 차단친구 관리 rồi tìm tên bạn cần tìm , ấn vào 헤재 bên cạnh tên đó là ok , chúc thành công

13. Người đã cám ơn quanganh cho bài viết này là :

krbuon (2011-11-17)

Quê quán
    Thái Bình
    Thanks
    90

Trích Nguyên văn bởi quanganh View Post
    bạn chuyển ngôn ngữ sang tiếng anh và làm như mình là ok. . nếu tiếng hàn thì bạn làm như sau .vào kakao chọn thanh tab bên trên 친구추전 sau đó chọn nút menu gần nút home bên tay trái , hiện 3 mục bạn chọn 차단친구 관리 rồi tìm tên bạn cần tìm , ấn vào 헤재 bên cạnh tên đó là ok , chúc thành công
    chuẩn không cần chỉnh

15. Người đã cám ơn error cho bài viết này là :

krbuon (2011-11-17)

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    265

Trích Nguyên văn bởi Lover_Again View Post
    Toàn tiếng Hàn sao không chuyển sang tiếng anh nhỉ?
    mình chuyển sang tiếng anh rồi nhưng k jong như hướng dẫn lên lại chuyển về tiếng hàn thanks bạn nhé

Trang 1/2 1 2 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. ***** (mĩ phẩm...) anh chị nào giúp em với *****
    By yeusongnui02 in forum [Tiếng Hàn] Hỏi đáp
    Trả lời: 2
    Bài mới: 2010-03-17, 04:05 PM
  2. Các Bác Giúp em Sửa Lỗi Phần Cứng Này Với:((
    By thientruongkt07 in forum Xử lý Sự Cố
    Trả lời: 12
    Bài mới: 2009-11-23, 08:56 AM
  3. Talk....To.... U.....>"<
    By ™No_1™—¯ßaßy¯— in forum Nhạc Hàn