Love Telling dungnga8587 nhắn với viet 4rum.com: Ket hon gia thu tuc ly hon Quoc Tuan 123 nhắn với viet4rum.com: ai biet cach xem tinh trang ho so .tìm lại ID pảo m voi .xin kam on dodo nhắn với A Dũng: Cần tìm a TRẦN NGUYÊN DŨNG,sn 1977,quêNGHĨA LỘC, NGHĨA ĐÀN,NGHỆ AN giacmo_1992 nhắn với man nhung hd: Mình cũng được chuyển rồi b nk.chuk b may mắn nk.!! man nhung hd nhắn với giacmo1992: mình đựơc chuyển hợp đồng hôm 8\4.bạn chuyển chưa? nhamha16 nhắn với QUOC DUNG: EM CHUYỂN NỐT TIỀN CHO ANH NHÉ : LINHCHIHANQUOC.NET ongtobay nhắn với họ Chờ rên Đợi: Chán! Chờ mãi Korea ơi! kimnhat1310 nhắn với toan the DĐ V4R: mot tuan moi an lanh,hanh phuc,tran day niem vui chaunhung nhắn với chaunhung: Em ko đăng đc bài lên diễn đàn. Bác nào giúp em với ạ vumao14@gmail nhắn với Các bạn: chuyển mỹ phẩm từ HQ về vn 1 ngày 1 chuyến số lượng ko giới hạn+821034691688

Trang 2/7 đầuđầu 1 2 3 4 ... cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 64

Ðề tài: Galaxy S2 HD LTE !!!

Quê quán
    Hà Tây
    Thanks
    1

Mặc định Galaxy S2 HD LTE !!!

XIn được hỏi các ACE trên trong 4rum :Loại máy này thuê bao mạng LG Khi mang về Viêt Nam thì có dùng đươc luôn hok ?Và dùng những mạng nào ở Việt Nam ?Cảm ơn ACE!!
    Thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt

Còn hơn le lói suốt trăm năm

Quê quán
    Hà Tây
    Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi koreavip.net View Post
    Thuê bao mạng LG làm gì có chân sim đâu bạn!
    Bởi vậy chỉ dùng được mạng sfone duy nhất!

Chi tiết máy xem tại
    ĐÂY
    Cảm ơn bạn đã góp ý kiến nhưng có lẽ bạn nên kiêm tra lại nhưng thông tin về máy.Loại máy này hôm vừa rồi ở VN mới chỉ có 1 cửa hàng ở Hà nội nhập về bán với giá la hơn 15triệu,máy có chân sim tuy nhiên chân sim chỉ bằng 1 nửa so với sim bình thường thôi.Và đây cũng là bản nâng cấp của GALAXY s2.Cảm ơn các bạn đã quan tâm.Chân thành cảm ơn bác HOÀ !Bác nhớ làm cho em bản rom của máy này nhé
    Thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt

Còn hơn le lói suốt trăm năm

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    105

đang tính mua kon này mà muốn dùng mạng LG cho rẻ sau này mang về việt nam dùng nhưng người bảo dùng được hết các mạng ở vn người bảo chỉ dùng cho sfond nếu ko dùng được mạng khác thì co lẽ ko mua nữa
    [COLOR="Lihttp://img186.imageshack.us/img186/5655/loveag6.jpgme"]korea miền đất hứa[/COLOR]

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    432

Chi tiết máy xem tại
    ĐÂY
    KO hiểu mấy bạn bán máy và làm dịch vụ để làm gì nhỉ ?
    Những cái cơ bản tìm hiểu rõ về máy cũng ko có.

Máy S2 LTE HD E120S và E120L cấu hình kiểu giáng 100% giống nhau. Chỉ khác ở cái do nhà mạng cung cấp . và có khe cắm dùng Mirro Sim .
    Cũng giống như GLS2 của KTF và SKT. chỉ khác nhau nhà mạng cung cấp và cái Logo.
    Thay đổi nội dung bởi: Mr.Nguyễn, 2011-11-19 lúc 02:58 AM

5. Người đã cám ơn Mr.Nguyễn cho bài viết này là :

cobekodatten_hd (2012-07-05)

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    71

Trích Nguyên văn bởi kiendo.vn View Post
    Đối với Galaxy S2 HD LTE chỉ phiên bản dùng mạng SK và KT mới có hỗ trợ chân sim để dùng ở VN thôi

Chi tiết máy xem tại
    ĐÂY
    Mình không hiểu 2 bạn là 1 nhà kinh doanh điện thoại mà phát biểu như vậy ? 2 bạn nhập điện thoại về chưa ? nếu nhập về rồi bóc tem 1 cái máy ra xem nhé , xem có chân Sim không nhé , 100 % là có , lý do hả ? mình xem rồi chân sim ở ngay quả pin đó , khe cắm của nó nhỏ xíu khi cho sim vào tì không thể cho thẳng vào được mà phải đẩy nó vào rồi ấn thêm 1 cái nữa mới nhận sim , khi rút ra thì ân 1 cái cho sim ra ngoài rồi mới rút sim ra hẳn được , chứ không rút 1 mạch ra được ngay như các điện thoại khác . ( cho sim vào GALAXY S2 LTE HD U + như là cho thẻ nhớ ( cả sim galaxy tab cũng vậy ) vào GALAXY TAB , vì mình có xem và thử ở cửa hàng rồi , khi cho thẻ nhớ vào GALAXY TAB cũng đẩy 1 cái nó vào , rồi đẩy 1 cái nó ra thì mới rút được sim ra . )

2 bạn vào đường link này xem nhé , và nhìn kỹ nhé vỏ máy trong các hình nhé . http://dantri.com.vn/c148/s148-53851...cua-xu-han.htm

Thân !!!
    Chúc Mọi Người Vui Vẻ , Có Nhiều Niềm Vui Trong Cuộc Sống. . Thân !!!

7. Người đã cám ơn Ngoc_LoVe cho bài viết này là :

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    0

thấy pa con nhà mình tranh cãi ghê gớm wa
    tui đang dùng con Galaxy s2 HD LTE nè dùng mạng sk telecom
    mạng lg va kt thì tui ko bết nhưng riêng máy dùng mạng sk thì sim của máy vẫn bình thường như các sim khác
    không có chuyện bé hơn sim bình thường ko có ấn với ấn như thẻ nhớ gj cả
    sim cài như các máy điện thoại ở vn . nằm dọc song song với camera còn chỗ cắm thẻ nhớ thì nằm ngay bên dưới camera và vuông góc với sim
    nói chung con này dùng cũng đc lướt mạng khoẻ cày game cũng xướng hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

Quê quán
    Hưng Yên
    Thanks
    1

Mặc định galaxy s2 hd lte

Trích Nguyên văn bởi korea_ngaytrove View Post
    mạng lg va kt thì tui ko bết nhưng riêng máy dùng mạng sk thì sim của máy vẫn bình thường như các sim khác
    sim cài như các máy điện thoại ở vn . nằm dọc song song với camera còn chỗ cắm thẻ nhớ thì nằm ngay bên dưới camera và vuông góc với sim
    nói chung con này dùng cũng đc lướt mạng khoẻ cày game cũng xướng hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
    mình cũng dùng galaxy s2 hd lte mạng sk nhu bạn sao máy của mình sim lại nhỏ
    sim nhỏ hơn cả sim của iphon4 đó bạn à
    galaxy s2 hd lte cua mạng sk.ktf.u+ mang về vietnam đều dùng được tất cả các mạng ở vietnam

Quê quán
    Bắc Giang
    Thanks
    46

Trích Nguyên văn bởi shine View Post
    XIn được hỏi các ACE trên trong 4rum :Loại máy này thuê bao mạng LG Khi mang về Viêt Nam thì có dùng đươc luôn hok ?Và dùng những mạng nào ở Việt Nam ?Cảm ơn ACE!!
    khuyên bạn , máy mà dùng mang lg thì về vn ko sài đc mấy sóng có sim đâu , máy nào cũng thế

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    432

Trích Nguyên văn bởi korea_ngaytrove View Post
    Bạn đang dùng Gls LTE thôi nhé .. ko phải là Gls LTE HD lên sim của bạn vẫn là dạng sim bình thường.

12. Người đã cám ơn Mr.Nguyễn cho bài viết này là :

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    67

các bác cãi nhau như làm gì máy s2 lte và hd lte nếu từ mạng sk và ktf thi mang ve dung đc luôn cắm sim gsm ở vn vào là ok,còn máy mạng lg ko dùng đc,kể cả sfone cũng ko dùng đc.(chỉ vì nó sắp đi đời do thua lỗ)còn chuẩn lte tren máy mạng lg thì hien nay vn chưa cung cấp dv tren chuẩn đó,hiện tại chỉ là hspa và hspa+ hệ mạng Gsm và revo node A hệ mạng CDMA.các máy khi được con buôn sach tay về việt nam bán luôn là hàng sk hoac ktf.
    Thay đổi nội dung bởi: huydinhhd, 2011-11-19 lúc 03:02 PM

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    67

các bác cãi nhau như làm gì máy s2 lte và hd lte nếu từ mạng sk và ktf thi mang ve dung đc luôn cắm sim gsm ở vn vào là ok,còn máy mạng lg ko dùng đc,kể cả sfone cũng ko dùng đc.(chỉ vì nó sắp đi đời do thua lỗ)còn chuẩn lte tren máy mạng lg thì hien nay vn chưa cung cấp dv tren chuẩn đó,hiện tại chỉ là hspa và hspa+ hệ mạng Gsm và revo node A hệ mạng CDMA.các máy khi được con buôn sach tay về việt nam bán luôn là hàng sk hoac ktf.mà e nghĩ nên có bác nào làm chuột bạch mang về vn là biết ngay

Trang 2/7 đầuđầu 1 2 3 4 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Galaxy Note
    By koreavip.net in forum [Mạng Điện Thoại] Hỏi Đáp
    Trả lời: 14
    Bài mới: 2012-01-17, 03:18 AM
  2. Galaxy Gio= 90.000won; Galaxy s2= 690.000won...Siêu KM nhân dịp 추석 Click!
    By koreavip.net in forum [Mạng Điện Thoại] Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài mới: 2011-09-12, 07:39 AM
  3. Đã có Froyo 2.2 cho Galaxy S và Galaxy A
    By Mr.Nguyễn in forum [Mạng Điện Thoại] Hỏi Đáp
    Trả lời: 4
    Bài mới: 2011-01-04, 10:49 PM

Quyền Hạn Của Bạn