Love Telling ROBINS86 nhắn với viet4rum: aec anh e co ngang chuan bi vet hết cố găng mà chờ đe ductruong_korea nhắn với anh em viet4rum: Anh em yêu thích game muonline,hãy vào www.mu-korea.net Nơi hội tụ các anh tài . ROBINS86 nhắn với viet4rum: KAKA.ANH E HÃY CHỜ ĐỢI ĐI CHUẨN BỊ LẤY HẾT ANH EM THI NĂM 2011 tabuonviai nhắn với tdyt: toi muon dang bai vao vietrum4 thi phai lam the nao vay ? Zz_L0v3_8x_zZ nhắn với viet4rum.com: em dang can tim trung tam day tieng o? 경주 anh chi nao biet lam on chi? gjup em voi a. hainguyen1989 nhắn với tat ca ank em: Cac a ckj bat hop pkap hay ve nuoc dj dung lam xau hjnk ank ng vjet nam nua vitngocnghech nhắn với ca nha viet4rum: co anh chi nao co giao trinh day tieng viet cho nguoi han quoc thi gui cho e xin voi vboy_8800 nhắn với v4rum: Lâu lắm mới vào v4rum chúc cả nhà buổi tối an lành nhatanh.ozia nhắn với viet4rum.com: cần mua xe tự động giá 1t5 khu vự kimhe hainguyen1989 nhắn với viet4rum: Học định hướng rồi sao chưa cấp visa nhỉ lâu wá

Trang 3/4 đầuđầu 1 2 3 4 cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 35

Ðề tài: thong tin lao dong han quoc nam 2011

Quê quán
    Thanh Hóa
    Thanks
    0

Moi thong tin lao dong han quoc nam 2011

Hien nay ben han quoc dang co van de ve kinh te cua cac doanh ngiep lon va nho.cung do 1 phan dang bi anh huong cua khung hoang kinh the.NHAT BAN,MI cung nhu cac nuoc khac cung co anh huong ve nen kinh te.ben han quoc dang xem set ve tinh trang tuyen lao dong viet nam.phia han quoc dang xem xet 7000 ho so dang con ton dong cua nam nay va ho chua co quyet dinh tuyen them vao nhung thang cuoi cung cua nam 2011.dot thi tieng han sap toi se la luong lao dong de chuan bi vao nam 2012,con nhung ho so cua nam 2011 ho se quyet dinh cap phep vao dau nam 2012.tat ca nhung ban dang va da cho doi xin hay yen tam.tinh trang ho so trang eps.go.kr dang dc phia han quoc va viet nam xem set vi hien nay co rat nnhieu nguoi bi lua dao nen ho da ra quyet dinh xoa 2 dong cap phep de tranh tinh trang lua dao.tat ca ho so deu se nhu the ko rieng ho so dang cho doi ma tat ca ho so nhung ng da dc sang han quoc lam viec cung co tinh trang nhu ho so cac cua cac ban dang cho do.tu gio den cuoi nam se ko co dot tuyen chon them nua cung nhu ko co lich hoc dinh huong.tat ca se don vao nam 2012 nen cac ban cu yen tam cho doi. nhung ai da co ho so tren mang va da co 3 vach thi chac chan se dc sang han quoc lam viec

2. Có 15 người đã cảm ơn dongmanhcuong cho bài viết này là :

binh an (2011-12-06), catque (2011-12-10), chuottaiwan (2011-12-06), doicuoi266 (2011-12-07), hoangkorea_buon (2011-12-06), Kjm_SuYoung88 (2011-12-06), le tho (2011-12-06), loveyouforever (2011-12-07), my_future (2011-12-06), nguyengiang1011 (2011-12-07), SaSa.Kp0p (2011-12-06), Soledad (2011-12-06), sonkr (2011-12-06), tkhe (2011-12-06), vuanhkien_0o0 (2011-12-06)

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    6,757

Trích Nguyên văn bởi huykylucnam View Post
    ace cho minh hoi mot chut ve ho chieu cua minh moi. minh lop ho chieu cho stbxh tu luc minh di dang ki du tuyen han quoc dot vua roi minh lai di cap lai ho chieu cua minh vao thang 7 vua truoc vi du ma minh duoc goi di hoc dinh huong thi minh phai lop ho chieu moi cua minh o dau co ai biet chi giup minh moi kam on moi nguoi rat nhieu
    Đã trả lời cho bạn trong email,rồi.Lần sau bạn chỉ cần gửi cho mình một tin thôi, đừng gửi 4 tin liền như thế nhé
    p/s: Hẹn mọi người 5 ngày vậy. Dời thêm 1 ngày

My Facebook:https://www.facebook.com/profile.php?id=100003041474407

* Cuộc Đời Là Những Chuyến Đi Thật Dài *

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    156

[QUOTE=OcTieuBuon88;271358]Đã trả lời cho bạn trong email,rồi.Lần sau bạn chỉ cần gửi cho mình một tin thôi, đừng gửi 4 tin liền như thế nhé
    [/QUOte!hy vọng là oc sẽ có tin tốt lành cho tất cả ace trên diễn đàn!!doi thêm vậy hehehehe

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    124

Mặc định thanks

Trích Nguyên văn bởi OcTieuBuon88 View Post
    Đã trả lời cho bạn trong email,rồi.Lần sau bạn chỉ cần gửi cho mình một tin thôi, đừng gửi 4 tin liền như thế nhé
    nói chung là chờ đợi là mỏi mệt . Nhưng mà đã chấp nhận chờ đợi thì nên chờ đợi đến giây phút cuối cùng . Ông trời sẽ không phụ công người có trí . hì nhưng mà chờ đợi nhiều quá giờ cái cổ của mình nó dài ra như hươu cao cổ rùi. Sao mình lại ngốc nghếch đăng kí nông nghiệp nhỉ vì cơ hội cho nông nghiệp thật là ít. lại thi điểm cao nữa chứ . hì hì nhưng mà vẫn cố gắng chờ đợi để được sang đó để được ăn kim chi muối + cur sâm luộc + uống rươu sochu và cuối cùng là được ngắm tuyết rơi cùng 1 cô gái việt bên hàn quốc.

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    6,757

Trích Nguyên văn bởi le tho View Post
    nói chung là chờ đợi là mỏi mệt . Nhưng mà đã chấp nhận chờ đợi thì nên chờ đợi đến giây phút cuối cùng . Ông trời sẽ không phụ công người có trí . hì nhưng mà chờ đợi nhiều quá giờ cái cổ của mình nó dài ra như hươu cao cổ rùi. Sao mình lại ngốc nghếch đăng kí nông nghiệp nhỉ vì cơ hội cho nông nghiệp thật là ít. lại thi điểm cao nữa chứ . hì hì nhưng mà vẫn cố gắng chờ đợi để được sang đó để được ăn kim chi muối + cur sâm luộc + uống rươu sochu và cuối cùng là được ngắm tuyết rơi cùng 1 cô gái việt bên hàn quốc.

Nếu mà là nông nghiệp, thời điểm này nên mừng mới đúng chứ. Vì người ta đồ dùng không mua sắm thêm nhưng thịt,rau vẫn phải ăn

7. Có 2 người đã cảm ơn Kjm_SuYoung88 cho bài viết này là :

Cà.Chua09 (2011-12-07), nang_sontay (2011-12-07)

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    124

Mặc định thanks

Nếu mà là nông nghiệp, thời điểm này nên mừng mới đúng chứ. Vì người ta đồ dùng không mua sắm thêm nhưng thịt,rau vẫn phải ăn
    ua thế hả ốc. hi vọng là được đi sớm. ah Ốc ơi ốc có thông tin j về trường Đại Học KOOKMIN Ko?

9. Người đã cám ơn le tho cho bài viết này là :

nguyengiang1011 (2011-12-07)

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    6,757

ua thế hả ốc. hi vọng là được đi sớm. ah Ốc ơi ốc có thông tin j về trường Đại Học KOOKMIN Ko?
    Trường Đại học 국민대학교 là trường học bao quát rất nhiều lĩnh vực và đào tạo chuyên sâu. Nó có kiên kết trao đổi sinh viên với các trường khác trên thế giới. Nhưng nhìn chung sinh viên nếu là Việt Nam mà qua Đài Loan hay Trung Quốc học thì liên kết để qua Hàn Quốc dễ dàng hơn là ở nhà qua trực tiếp bên này( đây củng là chiêu "lách" nhanh,nhưng mình chưa nắm rõ ràng nhất). Một năm trường này có trao đổi sinh viên với trên 15 trường đại học trên thế giới.

Trường có rất nhiều khoa học để lựa chọn: Khoa học xã hội nhân văn, tự nhiên, nghệ thuật, giáo dục thể chất..vv.. Và học bổng hàng năm vẫn có (50%) học bổng trường này đơn giản nếu khả năng tiếng Anh: Nghe-Nói_Viết khá. Và trình độ tiếng Hàn topik 3,4. Điều này không đơn giản nếu là sv mới nhập học(Entrance phí + học phí). Thường thì mới nhập học ở các khoa là khoảng gần 920.000w và một học kì là 3t3 đến 5 triệu cho từng ngành học.

Sinh viên Trung Quốc rất được ưu đãi cả về học bổng và nhiều thứ. Bạn mình hiện cũng đang học trường này.

Nếu muốn qua Hàn Quốc vì mục đích khác với học tập nên lách luật đi qua Đài Loan hay qua trường ở Trung Quốc khi đó qua đất Hàn dễ dàng hơn

11. Có 2 người đã cảm ơn Kjm_SuYoung88 cho bài viết này là :

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    124

Mặc định thanks

Trường Đại học 국민대학교 là trường học bao quát rất nhiều lĩnh vực và đào tạo chuyên sâu. Nó có kiên kết trao đổi sinh viên với các trường khác trên thế giới. Nhưng nhìn chung sinh viên nếu là Việt Nam mà qua Đài Loan hay Trung Quốc học thì liên kết để qua Hàn Quốc dễ dàng hơn là ở nhà qua trực tiếp bên này( đây củng là chiêu "lách" nhanh,nhưng mình chưa nắm rõ ràng nhất). Một năm trường này có trao đổi sinh viên với trên 15 trường đại học trên thế giới.

Trường có rất nhiều khoa học để lựa chọn: Khoa học xã hội nhân văn, tự nhiên, nghệ thuật, giáo dục thể chất..vv.. Và học bổng hàng năm vẫn có (50%) học bổng trường này đơn giản nếu khả năng tiếng Anh: Nghe-Nói_Viết khá. Và trình độ tiếng Hàn topik 3,4. Điều này không đơn giản nếu là sv mới nhập học(Entrance phí + học phí). Thường thì mới nhập học ở các khoa là khoảng gần 920.000w và một học kì là 3t3 đến 5 triệu cho từng ngành học.

Sinh viên Trung Quốc rất được ưu đãi cả về học bổng và nhiều thứ. Bạn mình hiện cũng đang học trường này.

Nếu muốn qua Hàn Quốc vì mục đích khác với học tập nên lách luật đi qua Đài Loan hay qua trường ở Trung Quốc khi đó qua đất Hàn dễ dàng hơn
    uh thanks nhiu nhiu nha. hi đang học bác hồ sang các nước phát triển tiếp thu nhưng kiến thức của họ để về phục vụ bản thân và đất nước .

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    6,757

uh thanks nhiu nhiu nha. hi đang học bác hồ sang các nước phát triển tiếp thu nhưng kiến thức của họ để về phục vụ bản thân và đất nước .
    Nếu thế thì nên đi học ở Shandong University at Weihai. Trường này mình có bạn học. Ở Trung Quốc-Sơn Đông. Trường đóng học phí rất thấp. 1 năm học chỉ có khoảng 30t tiền việt,nếu cố gắng thì học bỏng giành cũng dễ dàng,sau gần 1 năm học và chiến đấu. Xin giấy chuyển du học trên đại sứ quán,làm thêm một số giấy tờ liên kết trao đổi với국민대학교 là có thể nghiễm nhiên có mặt trên đất Hàn với visa trao đổi, tha hồ mà đi làm

Vẽ đường cho hưu chạy

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    124

Mặc định thanks

Nếu thế thì nên đi học ở Shandong University at Weihai. Trường này mình có bạn học. Ở Trung Quốc-Sơn Đông. Trường đóng học phí rất thấp. 1 năm học chỉ có khoảng 30t tiền việt,nếu cố gắng thì học bỏng giành cũng dễ dàng,sau gần 1 năm học và chiến đấu. Xin giấy chuyển du học trên đại sứ quán,làm thêm một số giấy tờ liên kết trao đổi với국민대학교 là có thể nghiễm nhiên có mặt trên đất Hàn với visa trao đổi, tha hồ mà đi làm

Vẽ đường cho hưu chạy
    thanks ôc nhiều nha. vẽ đường đi nhưng mà hươu không biết đường chạy thì cũng chán. hì để mình tìm hiểu thêm vậy.

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    6,757

thanks ôc nhiều nha. vẽ đường đi nhưng mà hươu không biết đường chạy thì cũng chán. hì để mình tìm hiểu thêm vậy.
    Ngày trước mình với mấy đứa bạn của mình người Nga hay làm cái này,học 1 trường nhưng để làm đòn bẩy để chui vào trường khác.Sinh viên cũng cần có mánh khoé của nó. Chứ cứ học mà đóng tiền có mà chết. Nhiều khi đêm đêm lên mạng, có những trường đại học mãi tận Châu Phi tuyển người vẫn vào làm bài thi như thường,tranh cái học bổng rồi để đấy. Nhiều khi mình làm vậy để có thể cho mình biết mức độ mình học tới đâu mặc dù học bổng đó khoảng trên 10.000 Usd cũng "bỏ". Đấy là điều thú vị trong giới SV

16. Có 2 người đã cảm ơn Kjm_SuYoung88 cho bài viết này là :

Trang 3/4 đầuđầu 1 2 3 4 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Tai nhac cho di dong han quoc
    By nguyenvanlochy in forum Thùng Rác & Bài Sai Quy Định
    Trả lời: 1
    Bài mới: 2012-08-31, 07:33 AM
  2. luat lao dong hN QUOC
    By duongnguyen83 in forum [Tư Vấn] Tư Vấn Chung
    Trả lời: 8
    Bài mới: 2012-01-08, 05:46 PM
  3. thong tin ve viec xuat khau lao dong sang han quoc
    By noilongxaxukor in forum [XKLD] Hỏi Đáp|Bàn Luận
    Trả lời: 4
    Bài mới: 2011-09-19, 01:46 PM
  4. ten cac nghe cua han quoc(thong cam em ko biet cai unikey)
    By lts2000 in forum [Tiếng Hàn] Bài Giảng
    Trả lời: 4
    Bài mới: 2009-06-13, 07:59 PM

Quyền Hạn Của Bạn