Love Telling ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều dichvuviethan.com nhắn với ACE: dichvuviethan.com han hanh phuc vu ACE lykhu nhắn với tim ban: Tim ban luong hong phong que dong lam co gi lien lac vao so 01086860677 nha ductruong_korea nhắn với Viet4rum: Anh em yêu thích MU vào www.mu-korea.net hội tụ nhé ! levanquang nhắn với VIET4RUM.COM: Minh can tim viec lam thu 7 và chu nhat ở gần" 화성시 ai biet giup minh voi 010 6445 9391 khanhpro29 nhắn với VIET4RUM.COM: E dag tim viec lam aiphom.anh e nao biet cho nhan nguoi joi thieu jup e voi.sdt 01085968680 ductruong_korea nhắn với ACE viet4rum: Anh em ai chơi game Mu vào www.mu-korea.net nhé

Trang 1/2 1 2 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 12

Ðề tài: Máy tính không kết nối được với USB

Quê quán
    Quảng Bình
    Thanks
    1

Mặc định Máy tính không kết nối được với USB

Không hiểu sao máy mình đang dùng ngon lành,tự nhiên giờ nó không nhận USB nữa.cụ thể là khi cắm USB vào máy tính thì đèn led của USB vẫn sáng và open mycomputer lên thì vẫn có biểu tượng USB nhưng khi click vào đó thì lại xuất hiện dòng chữ:"plase insert a disk into drive F" thử nhiều lần với USB khác nhau rồi vẫn vậy.có bạn nào biết nguyên nhân và cách khắc khục thì chỉ giúp cho mình với .xin chân thành cảm ơ các bạn!
    Đất khách quê nhà xa vạn dặm!
    quê nhà một góc nhớ mênh mông!!!

Quê quán
    Hà Nam
    Thanks
    64

http://viet4rum.com/forum/showthread.php?t=3293
    bạn thử tham khảo cái này xem có dc ko?chúc bạn may mắn

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    4

Trích Nguyên văn bởi phuongly2009 View Post
    Không hiểu sao máy mình đang dùng ngon lành,tự nhiên giờ nó không nhận USB nữa.cụ thể là khi cắm USB vào máy tính thì đèn led của USB vẫn sáng và open mycomputer lên thì vẫn có biểu tượng USB nhưng khi click vào đó thì lại xuất hiện dòng chữ:"plase insert a disk into drive F" thử nhiều lần với USB khác nhau rồi vẫn vậy.có bạn nào biết nguyên nhân và cách khắc khục thì chỉ giúp cho mình với .xin chân thành cảm ơ các bạn!
    Máy bạn sài ngôn ngữ gì thế.
    Cắm usb vào
    *Nếu cài tiếng hàn thì bạn làm như sau nhé:
    시작 => 설정 => 제어판. Ra một menu bạn chọn tiếp: 프린터 및 기타 하드워어 trong menu mới bạn nhìn sang bên trái,chọn 새 하드워어 추가 và chạy thuật sỹ.Khi hoàn tất là máy tìm thấy usb rồi đó.
    *Còn tiếng anh thì:star=>control panel=>ra menu chọn Printers and Other Hardware=>nhìn sang bên trái chọn Add Hardware và chạy thuật sỹ.
    Nếu không được thì bạn cứ cho ý kến nhé.vậy mà vẫn ko dc thì có thể bạn phải cài thêm USB driver 2.0 đó.
    À quên máy bạn sài tiếng anh nhì.
    Thay đổi nội dung bởi: xuanluan, 2009-08-07 lúc 05:05 PM

Quê quán
    Quảng Bình
    Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi xuanluan View Post
    Cắm usb vào
    시작 => 설정 => 제어판. Ra một menu bạn chọn tiếp: 프린터 및 기타 하드워어 trong menu mới bạn nhìn sang bên trái,chọn 새 하드워어 추가 và chạy thuật sỹ.Khi hoàn tất là máy tìm thấy usb rồi đó.
    *Còn tiếng anh thì:star=>control panel=>ra menu chọn Printers and Other Hardware=>nhìn sang bên trái chọn Add Hardware và chạy thuật sỹ.
    Nếu không được thì bạn cứ cho ý kến nhé.vậy mà vẫn ko dc thì có thể bạn phải cài thêm USB driver 2.0 đó.
    Vẫn như cũ không có thay đổi gì cả bạn ạ.tiện thể cho mình hỏi cài cái USB drive 2.0 thế nào vậy bạn? cảm ơn bạn nhiều nhé!

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    4

Vẫn như cũ không có thay đổi gì cả bạn ạ.tiện thể cho mình hỏi cài cái USB drive 2.0 thế nào vậy bạn? cảm ơn bạn nhiều nhé!
    USB 2.0 là phần mềm kết nối USB của win.Nếu bạn làm như trên vẫn không được thì có thể bạn đã làm chương trình này bị lỗi.(theo như bạn nói bạn đã thử với nhiều usb khác nhau thì lỗi không phải do usb).
    Bạn tải chương trình này về chạy lại xem nhé.
    USB 2.2.1

Nếu vẫn không được thì có khi bạn phải kiểm tra lại ổ cắm của mình nhé.
    Chúc thành công.
    Thay đổi nội dung bởi: xuanluan, 2009-08-07 lúc 06:01 PM

Quê quán
    Quảng Bình
    Thanks
    1

USB 2.0 là phần mềm kết nối USB của win.Nếu bạn làm như trên vẫn không được thì có thể bạn đã làm chương trình này bị lỗi.(theo như bạn nói bạn đã thử với nhiều usb khác nhau thì lỗi không phải do usb).
    Bạn tải chương trình này về chạy lại xem nhé.
    USB 2.0

Nếu vẫn không được thì có khi bạn phải kiểm tra lại ổ cắm của mình rồi.
    Chúc thành công.
    Mình vào rồi nhưng không thấy chổ nào cho download cà bạn ạ.bạn xem lai dùm mình với.

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    4

Mình vào rồi nhưng không thấy chổ nào cho download cà bạn ạ.bạn xem lai dùm mình với.
    Bạn bấm vào cái chữ download mình đã cho đó.Mình chỉnh lại link rồi.

Quê quán
    Quảng Bình
    Thanks
    1

MÌnh download được rồi.cài rồi nhưng đến bước này thì không biết làm thế nào nữa bạn xem lai dùm mình với: cảm ơn bạn nhiều nhé!

Quê quán
    Quảng Nam
    Thanks
    333

Cắm usb vào
    cảm ơn bài viết của bạn nhiều nhá mình cũng nghich lung tung máy tính của mình nó củng ko nhan được usb gio minh làm đc rồi cảm ơn nhá chúc công việc tốt đẹp

Quê quán
    Vĩnh Phúc
    Thanks
    4

MÌnh download được rồi.cài rồi nhưng đến bước này thì không biết làm thế nào nữa bạn xem lai dùm mình với: cảm ơn bạn nhiều nhé!
    Bạn nhìn thây chữ Next ở phía dưới không?Bạn cứ chạy nó đi không sao đâu.Lưu ý quá trình cài đặt bạn cắm giữ USB.
    Chúc thành công.

Trang 1/2 1 2 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Kết thúc để bắt đầu!
    By Emptyheart in forum Tình yêu & giới tính
    Trả lời: 8
    Bài mới: 2010-04-10, 09:16 PM
  2. Cần Việc Làm Ạ...........
    By boykoreadh in forum Người tìm việc
    Trả lời: 14
    Bài mới: 2010-03-07, 01:56 PM
  3. >>Trò chơi tình yêu