Love Telling anhlanhgia1 nhắn với viet4room: cần tìm việc Iphom khu vực miền bắc liên lạc cho mình nhé 010 4444 9289 . cảm ơn quangdao87vp nhắn với ace: Cho lau wa ma chua dc cap pep.buon wa huhu ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều dichvuviethan.com nhắn với ACE: dichvuviethan.com han hanh phuc vu ACE lykhu nhắn với tim ban: Tim ban luong hong phong que dong lam co gi lien lac vao so 01086860677 nha ductruong_korea nhắn với Viet4rum: Anh em yêu thích MU vào www.mu-korea.net hội tụ nhé ! levanquang nhắn với VIET4RUM.COM: Minh can tim viec lam thu 7 và chu nhat ở gần" 화성시 ai biet giup minh voi 010 6445 9391

Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 25

Ðề tài: trang trai bo sua

Quê quán
    Thái Bình
    Thanks
    11

Mặc định trang trai bo sua

chung toi muon tuyen 2 nam van con hop dong thoi han tren 1 nam hoac 2 nam tro ra ban nao biet chut tieng han ,va biet lai se mot chut thi tot .trang trai bo sua cua chung toi thoi gian lam viec la buoi sang phai thuc day som neu ban nao co the lam duoc thi lien lac cho toi ,con ko thi thoi dung lien lac lam chi ,thoi gian lam viec [ sang 5 h 00 nhung cac ban phai day tu [ 4 h 30 ] con chuan bi thay do va chuan bi thiet bi de lam . vat sua chi trong hon[ 3 tieng ]ma thoi chung toi can 2 nguoi ,1 nguoi cho bo an .va 1 nguoi vat sua bo ,lam song ca 2 cung deu don dep ve sinh ,neu trang trai co viec thi phai ra lam giup ,con ko co viec thi duoc nghi den buoi an com trua, song duoc nghi ngoi mot chut song lai ra lam , trang trai chung toi lam toan bang may het, viec lam nang bang tay ko co may , chung toi muon nguoi lam cham chi ,nghe loi ,va la nguoi chan that ,co nha o , an uong tu tuc . tienluong khoi diem [ 1 trieu 4 ] cac ban lam trong 2 thang tro ra neu lam duoc thi tien luong tu thang thu 3 tro ra se duoc [ 1 trieu 5 ] tu tuc an uong se duoc tro cap them [ 200 ] co intonet ,trang trai cua chung toi can nguoi chiu kho co the day som va thuc khuya lam viec duoc thi chi 1 nam tro ra se duoc tang luong va se duoc them tien thuong ban nao hai long thi lien he theo so 010- 2722-9011 toi la nguyen vo cua quan ly ,ban nao cham chi lam viec .quan ly hai long cac ban se duoc loi .va ko de cac ban thiet .tu ngay [ 29 - 05 -2012 ] cho den 15 -6 -2012 .ban nao quan tam va thuc su muon lam thi lien lac cho chung toi .[ trang trai da tuyen dc nguoi xin cam on cac ban da tham gia vao trang wc cua chung toi chuc cac ban chua tim dc cong viec ma minh mong uoc se som tim dc va kiem that nhieu tien cac ban nhe chuc binh an ]
    Thay đổi nội dung bởi: haohaochuacay, 2012-06-01 lúc 04:35 AM Lý do: noi them noi dung

2. Người đã cám ơn haohaochuacay cho bài viết này là :

parkney (2012-05-30)

Quê quán
    Hải Dương
    Thanks
    1

Up cho chủ thớt. Kiên trì đăng tin, vận may sẽ đến

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    45

Mặc định bóp vú bò thôi mà ghớm quá

tiền ít đòi hít ... thơm . Ban nói với sa là đòi hỏi cao quá đấy, nếu muốn người chịu khó cứ trả lương cao tự khắc họ sẽ chịu khó thôi
    you are my eternal love

5. Người đã cám ơn dailammoc81 cho bài viết này là :

buon khong ten (2012-06-06)

Quê quán
    Nam Ðịnh
    Thanks
    12

Yahoo luong thap

chu thot chiu kho dang tin the am chua co ng sao.sang day tu 4h thi phe wa luong lai ko cao nua noi chu tang len nua di dam bao co toi ng nhu y luon thcu khuya day som day cham chi chiu kho may moc biet tat vi lam hai anm jui

Quê quán
    Quảng Bình
    Thanks
    1

Mặc định nhanh nhanh

Bạn nào có thể đáp ứng được yêu cầu thì đến nhanh nhanh để 2 anh em tôi đi cái. Không có người đến họ chưa muốn cho anh em tôi đi!

8. Người đã cám ơn donsiver2003 cho bài viết này là :

kr_vn (2012-05-30)

Quê quán
    TpHCM
    Thanks
    100

Trích Nguyên văn bởi donsiver2003 View Post
    Bạn nào có thể đáp ứng được yêu cầu thì đến nhanh nhanh để 2 anh em tôi đi cái. Không có người đến họ chưa muốn cho anh em tôi đi!
    bác này nói thế này thì còn ai xin nữa
    2 ae làm bao lâu rồi?

Quê quán
    Hải Phòng
    Thanks
    50

Dậy sớm phê lắm....thà 8 giờ sáng vào làm tới 10h còn khỏe hơn..Mà vợ quản lý là người Việt thì nhất quả đất còn gì nữa?사 Hàn nói còn giả vờ 몰라 đc,chứ người Việt hướng dẫn thì có chạy bằng niềm tin.Mức lương thì đc nhưng ko biết làm đến mấy giờ tối.

Quê quán
    Quảng Bình
    Thanks
    1

Mặc định thời gian

Sáng làm từ 4h30 đến tầm 9h nghĩ ăn sáng (30p-1h) làm tiếp đến 12h 30p nghĩ ăn trưa (1h-1h30p) chiều làm đến 7h 30p nghĩ ăn cơm, tối 10h làm khoảng 15-20p nữa là kết thúc một ngày làm việc.Tháng được nghĩ 1 ngày.( thời gian nghĩ có thể thay đổi tùy theo công việc, tb nghỉ 2h/ngày).

12. Người đã cám ơn donsiver2003 cho bài viết này là :

bom to (2012-05-31)

Quê quán
    Thái Bình
    Thanks
    11

Mặc định lam luoi ma con muon tham

Trích Nguyên văn bởi truongtuan View Post
    Dậy sớm phê lắm....thà 8 giờ sáng vào làm tới 10h còn khỏe hơn..Mà vợ quản lý là người Việt thì nhất quả đất còn gì nữa?사 Hàn nói còn giả vờ 몰라 đc,chứ người Việt hướng dẫn thì có chạy bằng niềm tin.Mức lương thì đc nhưng ko biết làm đến mấy giờ tối.
    chu nay noi ghe qua ha , cac chu muc dich sang han kiem tien ,tay nghe ko co ,tieng han thi mu dac ,ko biet cai chi ,cong viec noi ko nghe loi ,lam con ham choi , tien luong moi dau voi 2trieu mot thang bo ong giam doc cung ko the dap ung dc cho cac chu , cac chu nhin lai ban than sem ,sang han chua dc bao nhieu lau lam ko biet mot cong viec chi ma doi muc luong nhu the co qua dang hay ko ma len trang wc cua ban toi noi xau nhu the , nguoi viet len nguoi ta moi muon giup do den de lam kiem tien chu ko nguoi ta da kiem nguoi thai nhu cu lam roi sao phai tuyen nguoi vn lam chi ,cac chu muon doi luong khoi dau nhu the thi bye xom ,va chuc cac chu som ve nuoc an com voi mam nha , a ma ve vn thi chi co boc cut an va do , di nuoc ngoai kiem tiem cuc thi moi kiem tien cu nhu la tien o tren troi roi xuong cho cac chu dop hay sao ,ccac chu [ vo mong ] di nha tui buc suc thay cho ban tui qua cac chu noi xau nguoi ta nhung phai nhin lai sau lung cac chu di chu dung la nguoi lam seo co khac

Quê quán
    Thái Bình
    Thanks
    11

Mặc định toan hang uh lam luoi len moi bi xa thai chu gi

Trích Nguyên văn bởi donsiver2003 View Post
    lam luoi len nguoi ta moi xa thai chu lam dc cong viec cho nguoi ta thi nguoi ta giu lai lam de lam chi gom cu nhu la nguoi ta muon giu cac chu o lai lam lam chac ,tieng noi dc bap be 안녕하세요 la da het roi ma con lam chuyen ,som ve vn ma boc cut an va , lam luoi voi tien luong cac boi xa thai la dung , cac mong ong troi cha cac chu gap phai thang 사 gom ghe hon nua cuc kho hon nua tien luong it hon nua va co the lam luoi ho cat ko cha tien luong hon nua thi moi co the biet dc sang dat han kiem tien vat va the nao nguoi vn nguoi ta muon giup do cho ko biet dieu cam on ho mot cau ma con lam chuyen kiem chuyen noi xau boi bac nguoinhu the , hay nghi den cuoc song sau nay nha cac chu gieo cua nao thi se gap qua do thoi
    dung len noi xau nguoi tu te sau lung nha keo mac phai toi den 3 doi do cac chu a dung that la ban toi kho qua con tui noi nhu the nay la nhe nhang do dung de tui loi 3 doi nha cac chu ra de ban tan la dc ok?

Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Trang trai nuoi bo thit can tuyen nam hop phap gap
    By quoc_loan8384 in forum Việc tìm người
    Trả lời: 0
    Bài mới: 2012-01-15, 09:08 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài mới: 2011-10-31, 05:24 PM
  3. Tình trạng trai HÀn QUỐC nghiện trang điểm
    By river in forum Thông Tin Cộng Đồng
    Trả lời: 2
    Bài mới: 2009-09-02, 09:40 PM