Love Telling anhlanhgia1 nhắn với viet4room: cần tìm việc Iphom khu vực miền bắc liên lạc cho mình nhé 010 4444 9289 . cảm ơn quangdao87vp nhắn với ace: Cho lau wa ma chua dc cap pep.buon wa huhu ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631 anhlanhgia1 nhắn với 4rum: mình tìm việc iphom bạn nào biết alo nhé 010 4444 9289 cảm ơn nhiều dichvuviethan.com nhắn với ACE: dichvuviethan.com han hanh phuc vu ACE lykhu nhắn với tim ban: Tim ban luong hong phong que dong lam co gi lien lac vao so 01086860677 nha ductruong_korea nhắn với Viet4rum: Anh em yêu thích MU vào www.mu-korea.net hội tụ nhé ! levanquang nhắn với VIET4RUM.COM: Minh can tim viec lam thu 7 và chu nhat ở gần" 화성시 ai biet giup minh voi 010 6445 9391

Trang 1/2 1 2 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 18

Ðề tài: thong tin co that ve mua gioi viec lam lua dao o광주 광역 시

Quê quán
    Sơn La
    Thanks
    33

Moi thong tin co that ve mua gioi viec lam lua dao o광주 광역 시

xin chao tat ace, minh moi biet mot so nguoi viet giao dinh voi nguoi han moi gioi viec lam de lay tien roi goi thieu viec lam nhua ,dien tu ,nhu cac ban da doc tren viet 4 rum.nhung minh xuong toi noi minh moi biet chi co may xuong dap ,sat thep va in,neu dua tien roi ma ko lam may xuong do thi ko co xuong khac dau,con tien thi van mat binh thuong,minh noi nhu vay mong ace can than va xem xet tinh hinh roi moi dua tien.vi minh may man nen chua dua tien cho may nguoi do,con may nguoi den truoc deu fai nop tien,ko lam cung mat tien mong ace xem xet va ung ho cho bai vet nay.

Các đề tài mới trong cùng chuyên mục:

2. Có 9 người đã cảm ơn langtucodoc cho bài viết này là :

anhtuan_kr (2012-06-27), bacgiang_92 (2012-12-11), doantrungkien (2013-01-03), hieplien892 (2012-07-24), phandang (2013-01-05), saolaikhongthe (2013-01-05), thantaigocua (2012-12-12), tihonmalon (2012-12-14), trai_dang31 (2013-01-03)

Quê quán
    Nghệ An
    Thanks
    7

Trích Nguyên văn bởi langtucodoc View Post
    xin chao tat ace, minh moi biet mot so nguoi viet giao dinh voi nguoi han moi gioi viec lam de lay tien roi goi thieu viec lam nhua ,dien tu ,nhu cac ban da doc tren viet 4 rum.nhung minh xuong toi noi minh moi biet chi co may xuong dap ,sat thep va in,neu dua tien roi ma ko lam may xuong do thi ko co xuong khac dau,con tien thi van mat binh thuong,minh noi nhu vay mong ace can than va xem xet tinh hinh roi moi dua tien.vi minh may man nen chua dua tien cho may nguoi do,con may nguoi den truoc deu fai nop tien,ko lam cung mat tien mong ace xem xet va ung ho cho bai vet nay.
    mình không biết những lời bạn nói là thật hay không.bạn thử nói đến số đt và địa chỉ cụ thể,tên tuổi cho mình biết với.Vì mình bây giờ cũng rất hoang mang và lo sợ.

4. Người đã cám ơn leduyen268 cho bài viết này là :

duytam2009 (2012-12-11)

Quê quán
    Sơn La
    Thanks
    33

Moi cho ty

Trích Nguyên văn bởi leduyen268 View Post
    mình không biết những lời bạn nói là thật hay không.bạn thử nói đến số đt và địa chỉ cụ thể,tên tuổi cho mình biết với.Vì mình bây giờ cũng rất hoang mang và lo sợ.
    ten la canh? sdt01029546868 hoac 01092946680 no hay doi so dt nen to cung ko bjk .dia chi 광주 광역 시 van fong cua chung no o 월곡동 gan quan banh pizza va canh day co mot truong hoc ,ban cu nhin dia chi la biet,
    Thay đổi nội dung bởi: langtucodoc, 2012-06-27 lúc 04:33 PM

Quê quán
    Nghệ An
    Thanks
    0

Bon mua Gioi mat day that sang day ai cung Di lam an ma lừa đảo tiền của a e ,chó thật gặp dc bọn đó chém ra nhiều khúc mới dc .Mong moi nguoi can than.01037284575 đây La so dt cua bon cho day a e can than ban cho no tien roi ma cha thay xuong dau .a e nao can tim xuong Alo cho m nếu bt xg nhan Ng thi m noi cho

7. Người đã cám ơn trong_dam cho bài viết này là :

langtucodoc (2012-06-27)

Quê quán
    Thái Nguyên
    Thanks
    13

Bọn xúc vật ăn cả tiền mồ hôi nước mắt của ae, ae hãy cẩn thận.Tốt nhất là lên Nô rút giấy hoặc nhờ những ng thân quen xin việc và giới thiệu cty cho.Đừng dại mà tin vào bọn này

9. Người đã cám ơn nobitatn cho bài viết này là :

langtucodoc (2012-06-27)

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    4

Mặc định thong tin co that ve mua gioi viec lam lua dao o광주 광역 시

đi 1 ngày đàng học một sàng khôn.hãy trải nghiệm cuộc sống,chúc các bạn may mắn luôn có công việc như ý.............

11. Người đã cám ơn bomtanx cho bài viết này là :

langtucodoc (2012-07-07)

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    4

Mặc định thong tin co that ve mua gioi viec lam lua dao o광주 광역 시

ở đời không ai cho không ai cái gì... các anh các chị muốn ngồi chơi xơi nước ở nhà mà tự dưng có người lo công ăn việc làm cho... hãy suy nghĩ công bằng và thực tế...

13. Người đã cám ơn bomtanx cho bài viết này là :

duytam2009 (2012-12-11)

Quê quán
    Thái Bình
    Thanks
    76

Ranting chup hinh thang moi gioi

Anh em nao ma chup dc hinh bon nay thi hay doi . Up len day de ma co gap no di dau do zap cho mot tran .

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    8

Mặc định ban da gioi thieu hay moi gioi cho ai duoc lan nao chua ma suy nghi vay

khi ban ra ngoai cho mua mo rau con ca, ban mua dat hoac mua re .no the hien trinh do va su su hieu biet cua ban.dung nen suy nghi theo mot huong phai dat dia vi minh vao cong viec do.nguoi ta lam moi gioi cung la mot nghe de kiem tien .du ban tai gioi, ban ko can den moi gioi ,.ban nhieu ban be hay ban duoc su giup do mang on cua nguoi khac thay vi phai mat tien de mua cong vieci.nhung co nguoi ho van can den moi gioi.mong cac ban dung nen ap dat cho ho.o doi dung la ko ai cho ai cai gj, dung tu nhan minh la hao phong khi chua hanh dong nha,<tien trach ky hau trach nhan>.
    Thay đổi nội dung bởi: kr_vn, 2012-06-29 lúc 05:02 AM

Quê quán
    Sơn La
    Thanks
    33

Moi ong cung cung mot duoc voi bon chung ha

[QUOTE=kr_vn;1667954000]khi ban ra ngoai cho mua mo rau con ca, ban mua dat hoac mua re .no the hien trinh do va su su hieu biet cua ban.dung nen suy nghi theo mot huong phai dat dia vi minh vao cong viec do.nguoi ta lam moi gioi cung la mot nghe de kiem tien .du ban tai gioi, ban ko can den moi gioi ,.ban nhieu ban be hay ban duoc su giup do mang on cua nguoi khac thay vi phai mat tien de mua cong vieaci.nhung co nguoi ho van can den moi gioi.mong cac ban dung nen ap dat cho ho.o doi dung la ko ai cho ai cai gj, dung tu nhan minh la hao phong khi chua hanh dong nha,<tien trach ky hau trach nhan>.khi doc xong fai dung dau de ma suy nghĩ chứ,ông nói từ hiểu biết mà ong có hiểu gì đâu,bạn nói là mua con cá mớ rau đắt hoạc sẽ đúng ko??? nhưng bạn vận còn được con cá và mớ rau,nhưng người mất tiền có được gì đâu,bạn có hiểu được ko?mình nghị bạn là người hiểu biết ,đọc xong mấy dòng chữ này bạn có lẽ là hiể dược,ok?

Trang 1/2 1 2 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 10
    Bài mới: 2014-09-14, 02:44 PM
  2. [Công Nghiệp] thong tin moi nhat ve moi gioi lua dao 광주 광 역시
    By langtucodoc in forum Người tìm việc
    Trả lời: 3
    Bài mới: 2012-06-27, 06:48 PM
  3. Tim nguoi moi gioi viec lam!
    By hocuongkorea in forum Người tìm việc
    Trả lời: 0
    Bài mới: 2012-03-06, 01:05 AM